mới nộp hồ sơ, chị ấy xem hồ sơ tại chổ và sơ tuyển luôn...Rớt toạch lý do ko có bằng B tin học, thứ hai bằng C anh văn không đủ khả năng làm IQ và Test phải có ít nhất IELTS 5.5 mới được. Toạch toạch...buồn quá

mới nộp hồ sơ, chị ấy xem hồ sơ tại chổ và sơ tuyển luôn...Rớt toạch lý do ko có bằng B tin học, thứ hai bằng C anh văn không đủ khả năng làm IQ và Test phải có ít nhất IELTS 5.5 mới được. Toạch toạch...buồn quá
bạn nộp từ hôm nào?? Hết hạn từ lâu rồi mà nhỉ

Cả nhà ơi cho mình hỏi có ai biết gì về tin tuyển dụng đợt 2 tại HO VCB ko nhỉ (Thời hạn nộp hồ sơ là từ 14-18/04). Cái này lần đầu tiên thấy nộp ol, apply mà chẳng thấy thông tin j cả:(
Ai biết cho mình xin tí thông tin với^^

B nộp hôm nào? Gia hạn đợt 2 ah. Lần 2 này duyệt kỹ thế. Lần trc t bằng C tiếng anh ko thấy nói gì :-s hoang mang. Chả lẽ trượt rồi :(

B nộp hôm nào? Gia hạn đợt 2 ah. Lần 2 này duyệt kỹ thế. Lần trc t bằng C tiếng anh ko thấy nói gì :-s hoang mang. Chả lẽ trượt rồi :(
mới nộp chiều hôm qua, Nộp bằng C nhưng chỉ loại khá thôi chị ấy nói không được đấy. Loại giỏi trở lên em mới đậu vòng sơ tuyển...Nghe mà buồn VCB tuyển càng ngày càng khó

Mình nộp bằng C ở chi nhánh chị xem kĩ rồi bảo ok mà. Trong thông báo cũng nói bằng C là được mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên