Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Đợt thi tuyển vừa rồi mình có được nhận đt của nhân sự báo đậu, nhưng bảo mình đợi nếu người cũ nghỉ mình mới đc gọi, họ bảo lưu kq trong 6 tháng. Như thế có Hy vọng gì ko các bạn.

Đợt thi tuyển vừa rồi mình có được nhận đt của nhân sự báo đậu, nhưng bảo mình đợi nếu người cũ nghỉ mình mới đc gọi, họ bảo lưu kq trong 6 tháng. Như thế có Hy vọng gì ko các bạn.
Vậy là có hi vọng rồi bạn :)) mình cũng chỉ mong đc thế thôi :))

Ghê quá vậy, vậy là dô chính thức còn thử thách hả?
t cũng có nghe giờ vcb làm căng, ai ko làm được thì đều cho out bthg, nhưng mà k nghĩ là căng tới mức thế :)) thử việc chắc cũng nhẹ nhàng, nếu bắt tay vào làm luôn thì sau cũng quen môi trường vs thị trường rồi k đến nỗi vất quá :D. Hôm pv cũng nghe a chị bảo 3 tỷ 1 tháng, cũng là mức tầm tầm của các NH rồi :))

t cũng có nghe giờ vcb làm căng, ai ko làm được thì đều cho out bthg, nhưng mà k nghĩ là căng tới mức thế :)) thử việc chắc cũng nhẹ nhàng, nếu bắt tay vào làm luôn thì sau cũng quen môi trường vs thị trường rồi k đến nỗi vất quá :D. Hôm pv cũng nghe a chị bảo 3 tỷ 1 tháng, cũng là mức tầm tầm của các NH rồi :))
Càng lúc mình càng mất niềm tin vào ngân hàng, hic

Sent from my IM-A910S using U&Bank Mobile app

không phải căng đâu bạn phải nói là rất căng. bên mình có chị 4 tháng chính thức jui không làm được vẫn bị cho out. làm từ A đến Z rủi ro kinh khủng.:))
Bên mình cũng làm từ a-z mà, rủi ro hay ko thì cũng do mình thôi vs số phận thôi =)) nchung làm ở đâu cũng thế, bên nào đãi ngộ hơn thì nhào qua thôi =))
Mà bạn này bên CN nào thế? :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back