Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

không phải căng đâu bạn phải nói là rất căng. bên mình có chị 4 tháng chính thức jui không làm được vẫn bị cho out. làm từ A đến Z rủi ro kinh khủng.:))
VCB tỉnh hay ở HN mà căng thế bạn. VCB cũng không như mơ lắm nhỉ, đang tính ôn thi VCB :D

toàn các thánh chém gió, nói thiệt là k làm đc ở vcb thì tốt nhất là nên chuyển nghề cho rồi. chứ k làm nổi ở chỗ khác đaU :c

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

toàn các thánh chém gió, nói thiệt là k làm đc ở vcb thì tốt nhất là nên chuyển nghề cho rồi. chứ k làm nổi ở chỗ khác đaU :c

Bạn cũng làm NH mà sao suy nghĩ lệch lạc thế :))) VCB trc nay nổi tiếng là đãi ngộ tốt thôi, chứ chưa ai nói là ko áp lực cả mà :))

Bên mình cũng làm từ a-z mà, rủi ro hay ko thì cũng do mình thôi vs số phận thôi =)) nchung làm ở đâu cũng thế, bên nào đãi ngộ hơn thì nhào qua thôi =))
Mà bạn này bên CN nào thế? :D
mình làm chi nhánh tỉnh thôi,bạn làm chi nhánh nào thế. hehe

mình từng làm lienviet, bidv, vtin, giờ đang làm vcb. áp lực mà tất cả các banker sợ là áp lực doanh số. còn vô các nh nhà nước thì chủ yếu là áp lực về tg xử lý cviec thôi. so với các bạn cổ phần tư bên ngoài thì sướng chán. ko làm đc nữa thì ngỉ cha cho khoẻ. sự thật là nó thế =))

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

mình từng làm lienviet, bidv, vtin, giờ đang làm vcb. áp lực mà tất cả các banker sợ là áp lực doanh số. còn vô các nh nhà nước thì chủ yếu là áp lực về tg xử lý cviec thôi. so với các bạn cổ phần tư bên ngoài thì sướng chán. ko làm đc nữa thì ngỉ cha cho khoẻ. sự thật là nó thế =))

Bạn làm CN nào thế? :)) Mình cũng từng làm LPB, nói thật là ko cảm thấy áp lực gì cả, khách khứa đều tay, chỉ có cái lương thấp thôi =)) giờ làm ở vtb cũng áp lực công việc, mà cảm thấy khổ hơn so với trước nhiều =))

a/ c cho e hỏi xíu để lấy kinh nghiệm cho đợt tuyển tiếp ạ
e có dự định thi vị trí giao dịch viên tại vietcombank, e đọc yêu cầu sơ qua là anh văn toeic tối thiểu 650, e thi vừa rồi có 595 ak, liệu có bị loại hồ sơ không ạ , hay e nên chuẩn bị thi toeic lần nũa là tốt hơn
cảm ơn a/c nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back