Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Cũng TĐ nè, hôm kia có anh NSHC gọi mà đang tiếp khách nên ko nghe rõ là có lên lấy giấy không nhưng chắc chắn phải rep mail

Mình thấy số máy bàn gọi nhỡ, gọi lại chỉ nói là check mail thôi. Vậy chắc chỉ cần in ra thôi nhỉ

Bạn biết TĐ có bao nhiêu ng thi không

Mình thấy số máy bàn gọi nhỡ, gọi lại chỉ nói là check mail thôi. Vậy chắc chỉ cần in ra thôi nhỉ

Bạn biết TĐ có bao nhiêu ng thi không
Mình ko rõ. Nhưng nhìn số công văn mình đoán cỡ sĩ số 40-50 đó. Thứ tự của mình ko khác số thứ tự hồi học sinh nên đoán vậy :D
Ah vậy là bạn gọi lên rồi phải không. Mình tính gọi lên nữa để hỏi cho chắc vì thấy CN nào cũng lên nhận giấy cả :)

Mình ko rõ. Nhưng nhìn số công văn mình đoán cỡ sĩ số 40-50 đó. Thứ tự của mình ko khác số thứ tự hồi học sinh nên đoán vậy :D
Ah vậy là bạn gọi lên rồi phải không. Mình tính gọi lên nữa để hỏi cho chắc vì thấy CN nào cũng lên nhận giấy cả :)

Ôi số cv của mình là 1296, ko biết đoán kiểu gì :(
Bạn gọi lên nếu ngta nói phải đi lấy thì báo mình với nhé
Mong chúng ta đều thi đậu :((

Ôi số cv của mình là 1296, ko biết đoán kiểu gì :(
Bạn gọi lên nếu ngta nói phải đi lấy thì báo mình với nhé
Mong chúng ta đều thi đậu :((
Ơ mình thấy bạn nói là bên CN chỉ kêu rep mail - y như mình nghe, thì định ko gọi nữa mà in màu thôi :D
Nói chung do lên đây đọc thấy các CN khác đều gọi lên lấy giấy, rồi gặp hôm mình được gọi có hơi say nên sợ nghe thiếu. Nay có bạn confirm thì khỏi lo rồi.

Mình chữ S thi cán bộ KH số 26 rồi, chắc tầm 40 người thi vị trí này ấy. :/ Sinh viên mới ra đấu đá được gì không ta :/

Chi nhánh hà nội tín dụng chắc cỡ 1:50 gdv 1:30 các bạn ợ. Chứ ko phải là 50 người thi td còn 30 người thi gdv đâu. Sợ quá :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên