Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Up số lượng cho các bạn biết tỉ lệ chọi nhé

Lạ ta, đơt này chỉ thấy VCB Khánh Hòa tuyển dụng chứ không thấy VCB Nha Trang tuyển dụng. Mà theo file bạn đưa thì có, vậy là sao????

Mình thấy dịch vụ KH ĐB có 1 bạn thi, mà chỉ tiêu có 1 GDV thế là bạn đấy đỗ à. Bạn đấy may thật đấy.

cho mình hỏi có ai chi nhánh thành công lên lấy giấy báo dự thi chưa, họ có pv sơ tuyển k?
Bạn cũng thi Thành Công à bạn ơi? Tớ đc VCB gửi tin nhắn báo lên nhận giấy báo dự thi nhưng ko nhận được mail, điện thoại hỏng giờ mới đọc được tin nhắn huhu, nên ko có giấy báo, bạn cho tớ hỏi lịch thi của Thành Công với? Địa điểm thời gian các kiểu í, t thi QHKH. Cảm ơn nhiều

Bạn cũng thi Thành Công à bạn ơi? Tớ đc VCB gửi tin nhắn báo lên nhận giấy báo dự thi nhưng ko nhận được mail, điện thoại hỏng giờ mới đọc được tin nhắn huhu, nên ko có giấy báo, bạn cho tớ hỏi lịch thi của Thành Công với? Địa điểm thời gian các kiểu í, t thi QHKH. Cảm ơn nhiều

Phải có giấy báo mới được thi, a đưa giấy báo bảo đi thi mang giấy và chứng minh thư đi. T thi ca 15h chủ nhật tuần này ở VCB Hoàng Mai, tầng 5 Toewr1 Time city, 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng , Hà Nội. Có Nhiều ca thi lắm, bạn t thi 9h sáng cơ. Nên là bạn đến sơm hỏi xem mình thi ca nào, k lỡ mất.

Không biết họ có xếp theo vần không nhỉ? Vì tớ vần T hi vọng được thi buổi chiều, sáng t có vc hiu hiu

Phải có giấy báo mới được thi, a đưa giấy báo bảo đi thi mang giấy và chứng minh thư đi. T thi ca 15h chủ nhật tuần này ở VCB Hoàng Mai, tầng 5 Toewr1 Time city, 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng , Hà Nội. Có Nhiều ca thi lắm, bạn t thi 9h sáng cơ. Nên là bạn đến sơm hỏi xem mình thi ca nào, k lỡ mất.
Không biết họ có xếp theo vần không nhỉ? Vì tớ vần T hi vọng được thi buổi chiều, sáng t có vc hiu hiu

cái đó k biết c ơi, mà k có giấy báo chưa chắc bạn đã dc thi

Các bạn cho mình hỏi, Chủ Nhật này thi trắc nghiệm máy đúng k nhỉ, Nội dung thì là gì ạ, gồm cả tiếng anh trong đó luôn k ạ?
Sau lần thi này, có phần thì viết, rồi phỏng vấn đúng k ạ. Mình tìm hiểu trên trang tuyển dụng của VCB thì k thấy nói tới. Thank mọi người ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên