Mai có vẻ đông vui đây. Mình thi nghĩ thi tài trợ thương mại có nghiệp vụ chiếm chủ yếu. Ko biết mang máy tính tính cái j ấy nhỉ

Mai có vẻ đông vui đây. Mình thi nghĩ thi tài trợ thương mại có nghiệp vụ chiếm chủ yếu. Ko biết mang máy tính tính cái j ấy nhỉ
Dùng máy tính có thể cho những trường hợp sau:
Phần nghiệp vụ thì: Tính số tiền quy đổi tỷ giá, tín dụng cho vay hoặc ký quỹ, tính tiền ứng trước, vi mô vĩ mô, thị trường mở:rolleyes:
Phần tiếng anh: chia động từ:D

Mình tham khảo mấy đề trước thì TA thi Vietcombank hay về chuyên ngành :s đọc mấy câu xong, choáng quá, đi ngủ luôn :p :D

Mình tham khảo mấy đề trước thì TA thi Vietcombank hay về chuyên ngành :s đọc mấy câu xong, choáng quá, đi ngủ luôn :p :D
Đề thi tiếng anh vietcom nó ko hỏi khó như trên mạng đâu, trên mạng là đề xa xưa rùi. Đề thi trình độ như là đại học thôi mà, nặng ngữ pháp, idiom, proverd chứ ko phải tiếng anh ngân hàng đâu!

Hôm nay mình mới bắt đầu ôn :D Xác định đi thi cho vui vậy :))
Haha, bạn này giống mình. Tối nay đi làm về sẽ ngó quá 1 tí, rồi mai đến cho đẹp đội hình vậy =)))
Mà cơ bản cũng chả biết học gì. Chả biết hinh thức thi thế nào. Chả có thời gian học. Thôi nghỉ cho khỏe =)))

Có ai biết vị trí này lương thế nào không? :) (yếu tố quan trọng vậy mà không ai thắc mắc nhỉ)

Có bạn nào đã có kinh nghiệm thi nhân viên tài trợ thương mại thì tư vấn cho mọi người biết là thi những phần nào ko nhỉ? Mình đang ko biết mang máy tính thì tính toán bài tập loại như thế nào? Haiz chẳng có thời gian học, kiến thức rộng kinh khủng :((

Có bạn nào đã có kinh nghiệm thi nhân viên tài trợ thương mại thì tư vấn cho mọi người biết là thi những phần nào ko nhỉ? Mình đang ko biết mang máy tính thì tính toán bài tập loại như thế nào? Haiz chẳng có thời gian học, kiến thức rộng kinh khủng :((
Có cần tớ cho 1 bài tập mẫu "KHỎI ĐỘNG" ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên