Đi thi chắc chưa cần mang hồ sơ gì đâu nhỉ? Mà lo quá, không biết thi trắc nghiệm hay tự luận nữa

đề thi có làm bài tập nghiệp vụ hay sao mà thấy yêu cầu mang máy tính :( thấy bạn mình trc kia thi bảo thi nghiệp vụ có cả kiến thức kinh tế chung (kt vi mô, vĩ mô), nv cũng có câu hỏi tiếng anh luôn. thi tiếng anh tương đương với thi toeic tầm 600-700 .

đề thi có làm bài tập nghiệp vụ hay sao mà thấy yêu cầu mang máy tính :( thấy bạn mình trc kia thi bảo thi nghiệp vụ có cả kiến thức kinh tế chung (kt vi mô, vĩ mô), nv cũng có câu hỏi tiếng anh luôn. thi tiếng anh tương đương với thi toeic tầm 600-700 .
Thi trắc nghiệm hay tự luận thế bạn?

Đề thi vietcom luôn khó hơn các ngân hàng khác, thôi lần này xác định đi thi thử sức mình vậy :D

mình cũng đang muốn hỏi thi trắc nghiệm hay tự luận đây :( nhưng hình như có cả tự luận

mọi người có ai nhận được thư hay giấy báo dự thi gì ko ạ? Hồi nộp hso có 2 cái phong bì dán tem mà nhỉ, mình chỉ thấy tn và mail thôi, sợ lại bị thất lạc, có giấy báo dự thi các kiểu thì tèo mất :(

bạn cũng ko nhận được đúng ko? tại tớ xem mấy cái topic khác toàn thấy các bạn bảo có giấy báo dự thi với số báo danh :( mà mình cũng phải gửi 2 phong bì mà, sợ bị thất lạc tới lúc k đc vào phòng thi thì... :( thế 2 phong bì để làm gì thế nhỉ?

bạn cũng ko nhận được đúng ko? tại tớ xem mấy cái topic khác toàn thấy các bạn bảo có giấy báo dự thi với số báo danh :( mà mình cũng phải gửi 2 phong bì mà, sợ bị thất lạc tới lúc k đc vào phòng thi thì... :( thế 2 phong bì để làm gì thế nhỉ?
chắc sau này gửi về địa phương để xác minh lý lịch. mình nghĩ thế. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên