Lâu có kết quả nhỉ? Không biết từ khi nộp đến khi có kết quả tuyển dụng mất thời gian bao lâu?

T thấy a Cocghe bảo khoảng 20 ngày sau t/g nộp hso. Lâu quớ, chạ bit có qua vòng hso ko mà ôn nữa. Mà đợt này ko bit có nhiều bác có kinh nghiệm ứng tuyển ko nhỉ. Làm như nào để có thể lách qua khe cửa hẹp giờ :D

T thấy a Cocghe bảo khoảng 20 ngày sau t/g nộp hso. Lâu quớ, chạ bit có qua vòng hso ko mà ôn nữa. Mà đợt này ko bit có nhiều bác có kinh nghiệm ứng tuyển ko nhỉ. Làm như nào để có thể lách qua khe cửa hẹp giờ :D
Lop UB da thay may ban co kinh nghiem xuat nhap khau apply roi,chua ke con bao la bat ngat cac ban khac:))

Có rùi bạn ơi.
7h30 ngày 27/06.
Hix. chỉ thấy ghi là kiểm tra chuyên ngành và tiếng anh. \
Bắt đầu thấy hoang mang rùi.

Vừa sáng ra nhận được email, bắt đầu thấy mông lung @@ đến muộn 10 phút là out luôn

có bạn nào biết cấu trúc đề thi chuyên ngành không ạ? hoang mang quá!!! không biết đề có câu hỏi tiếng Anh không? Trắc nghiêm? tự luận? hay đúng sai giải thích? Mình không có chút kinh nghiệm gì nên thấy lo lắm!

chưa có mail thì lo lắng hồi hộp vì sợ k qua nổi vòng hso, có mail thì lại cũng lo lắng bồn chồn @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên