tớ vừa đi nộp hồ sơ về, nắng kinh hoàng :confused:
chắc vì nắng quá nên chả có ai :D, nhưng nhìn thấy 2 chồng hồ sơ ngồn ngộn :eek:

tớ vừa đi nộp hồ sơ về, nắng kinh hoàng :confused:
chắc vì nắng quá nên chả có ai :D, nhưng nhìn thấy 2 chồng hồ sơ ngồn ngộn :eek:
Bạn ơi cho mình hỏi với, nếu mình chưa có chứng chỉ tin học và ngoại ngữ thì Phòng nhân sự có từ chối nhận hồ sơ không? Mình cảm ơn nhé :)

Bạn ơi cho mình hỏi với, nếu mình chưa có chứng chỉ tin học và ngoại ngữ thì Phòng nhân sự có từ chối nhận hồ sơ không? Mình cảm ơn nhé :)
Hôm nay nộp tớ không có chứng chỉ tin học, chỉ có chứng chỉ TOEIC thôi, họ vẫn nhận bình thường.
Mà tớ nghĩ không ai từ chối nhận hồ sơ đâu, như thế phũ quá.Họ sẽ nhận hết rồi lọc ra hồ sơ từ trên xuống, nên ai có có nhiều thành tích thì có khả năng cao được gọi, trừ khi cậu chưa có bằng đại học.

Hôm nay nộp tớ không có chứng chỉ tin học, chỉ có chứng chỉ TOEIC thôi, họ vẫn nhận bình thường.
Mà tớ nghĩ không ai từ chối nhận hồ sơ đâu, như thế phũ quá.Họ sẽ nhận hết rồi lọc ra hồ sơ từ trên xuống, nên ai có có nhiều thành tích thì có khả năng cao được gọi, trừ khi cậu chưa có bằng đại học.
:)) ai bảo chú thế
riêng VCB thì chuẩn chỉ nhé, thiếu hồ sơ thì về bổ sung nhé, không có hồ sơ là không được nộp đâu

các giấy tờ không cần chứng thực phải không bạn :D

Anh heaven_B ơi. thế chắc những ai được nhận hồ sơ đêu được goi đi thi viết hết ấy nhỉ
VCB ơi đừng làm em buồn T.T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back