Vietcom nổi tiếng lọc hồ sơ khắt khe và loại khá nhiều hồ sơ mà vẫn còn 300 bạn thi, sức hút từ Vietcom đúng là khó cưỡng, mặc dù k năm nào topic tin tuyển dụng của Vietcom xôm như BIDV, Vietin, MB;)). Đề thi của Vietcom gồm 2 phần AV & NV, k có IQ, EQ. NV khá rộng, hay hỏi sề sản phẩm dịch vụ của Vietcom. AV thì: khó, choáng là những từ phổ biến nhất mà các bạn đã từng đi thi về chia sẻ lại:D
Không phải đâu Anh ơi.
Topic VCB không xôm như mấy ngân hàng khác vì mỗi đợt tuyển tập trung, bên ub lại chia thành nhiều topic nhỏ, mỗi chi nhánh là 1 topic. NÊn mức độ tập trung uber không cao.

Sắp đến đợt tuyển của VCB rồi. Anh @cocghe266 thử gộp chung vào 1 thread thử, đảm bảo xôm vô cùng tận :D

Có bạn nào nhớ câu 25 không. Mình rất băn khoăn câu này. Tóm tắt đề mình nhớ là giao hàng từng phần, mỗi lần A kg trong 5 tháng liên tiếp. Nhưng chỉ tháng 1 và 5 là giao đúng số lượng. Còn lại 3 tháng giao thiếu. Hỏi cái nào bị bắt lỗi?
Theo mình thì phải là tháng 2,3,4 nhưng đáp án ko có câu nào như thế cả @.@

Có bạn nào nhớ câu 25 không. Mình rất băn khoăn câu này. Tóm tắt đề mình nhớ là giao hàng từng phần, mỗi lần A kg trong 5 tháng liên tiếp. Nhưng chỉ tháng 1 và 5 là giao đúng số lượng. Còn lại 3 tháng giao thiếu. Hỏi cái nào bị bắt lỗi?
Theo mình thì phải là tháng 2,3,4 nhưng đáp án ko có câu nào như thế cả @.@
Mình chọn đáp án 21 ngàn usd đó bạn
Trị giá 100 ngàn USD, chia làm 5 lần, mỗi lần 20 ngàn USD. Nên mình nghĩ nên sử dụng là LC tuần hoàn, Phương án giao hàng 21 ngàn vượt quá GIá trị LC là 20 ngàn. Nên mình nghĩ bắt lỗi ở phương án 21 ngàn USD đó bạn :)

Trị giá 100 ngàn USD, chia làm 5 lần, mỗi lần 20 ngàn USD. Nên mình nghĩ nên sử dụng là LC tuần hoàn, Phương án giao hàng 21 ngàn vượt quá GIá trị LC là 20 ngàn. Nên mình nghĩ bắt lỗi ở phương án 21 ngàn USD đó bạn :)
Bạn làm ở BIDV mà vẫn thi VCB à? :oops:

Theo ngu kiến của mình, do đơn vị tính là kg/ton nên có thể chấp nhận +/- 5%, nên chấp nhận giao hàng trong range 19-21k, bắt lỗi 2 cái còn lại.
P/s mình thi trong HCM, thấy cũng :(.

Bạn làm ở BIDV mà vẫn thi VCB à? :oops:
Theo ngu kiến của mình, do đơn vị tính là kg/ton nên có thể chấp nhận +/- 5%, nên chấp nhận giao hàng trong range 19-21k, bắt lỗi 2 cái còn lại.
P/s mình thi trong HCM, thấy cũng :(.
@hihihahaha hy vọng trong đợt VCB này mình sẽ cười được như nick của bạn :)
@squire_leopard bạn chọn đáp án nào? Tháng 1 là 20, Tháng 2 là 19.5, Tháng 3 là 18.5, tháng 4 là 21, tháng 5 là 20.
Đâu có đáp án nào là " 3 only" hoặc "3&4 only" đâu nhỉ? Hay mình đọc sai đề rồi ta :(

Đợt này nhiều cao thủ lắm. Có mấy bạn có CDCS luôn. Bữa đi nộp hồ sơ, anh nhân sự bảo tuyển cho cả TRONG VÀ NGOÀI hệ thống lun. Ưu tiên VCBer trước rồi mới tới người ngoài

@hihihahaha hy vọng trong đợt VCB này mình sẽ cười được như nick của bạn :)
@squire_leopard bạn chọn đáp án nào? Tháng 1 là 20, Tháng 2 là 19.5, Tháng 3 là 18.5, tháng 4 là 21, tháng 5 là 20.
Đâu có đáp án nào là " 3 only" hoặc "3&4 only" đâu nhỉ? Hay mình đọc sai đề rồi ta :(

Đợt này nhiều cao thủ lắm. Có mấy bạn có CDCS luôn. Bữa đi nộp hồ sơ, anh nhân sự bảo tuyển cho cả TRONG VÀ NGOÀI hệ thống lun. Ưu tiên VCBer trước rồi mới tới người ngoài
Cho mình hỏi ngu tí. CDCS là j vậy? :D

Tổng số tiền của cả 5 lần ko vượt quá 100 ngàn chứ ko phải mỗi lần vượt quá 20 ngàn bạn Nhím ạ.
Tớ chọn 3 only

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back