Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

các bạn cho mình hỏi.vcb lấy 5 người,nhưng đi thi có 6 người vậy nếu 5 người ko thi đủ điểm trung bình vậy chẳng lẻ cũng được gọi đi phỏng vấn ah

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Hôm nay tớ gọi điện lên cho chị H ở phòng quản lý nhân sự rồi. Chị ấy khẳng định chắc chắn là chưa có kết quả vì hội đồng tuyển dụng chưa họp để chốt danh sách. Còn tin tức vỉa hè là đã có 1 nhóm COCC gì đấy được gọi đi làm rồi. Kết hợp 2 nguồn thông tin mình có thì chúng ta vẫn còn hi vọng, chỉ là không biết số lượng chỉ tiêu còn được bao nhiêu suất thôi. Tiếp tục chờ thôi vì 1 anh lãnh đạo ở trong Sở có nói đợt tuyển này là nghiêm túc. Do đó bỏ qua số lượng nhỏ COCC vì lý do nào đi nữa mà được gọi đi làm thì cũng ko ảnh hưởng đến quyền hi vọng của các bạn.:)

Cũng theo thông tin vỉa hè, COCC thì không phải thi bạn nhé! họ sẽ được tuyển thằng luôn và cũng theo thông tin trà đá, chưa có ai đi làm trước hay sau cả, kết quả pv chắc là có rồi nhưng vẫn đợi phê duyệt mà thôi...kết hợp 2 thông tin lại thì mình thấy cơ hội thì vẫn còn nhiều nhưng tốt nhất là tranh thủ kiếm việc làm khác đi là vừa :))

- - - Updated - - -

các bạn cho mình hỏi.vcb lấy 5 người,nhưng đi thi có 6 người vậy nếu 5 người ko thi đủ điểm trung bình vậy chẳng lẻ cũng được gọi đi phỏng vấn ah
Nếu tất cả không có ai đạt tiểu chuẩn thì họ có thể loại hết bạn àh

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Cũng theo thông tin vỉa hè, COCC thì không phải thi bạn nhé! họ sẽ được tuyển thằng luôn và cũng theo thông tin trà đá, chưa có ai đi làm trước hay sau cả, kết quả pv chắc là có rồi nhưng vẫn đợi phê duyệt mà thôi...kết hợp 2 thông tin lại thì mình thấy cơ hội thì vẫn còn nhiều nhưng tốt nhất là tranh thủ kiếm việc làm khác đi là vừa :))

- - - Updated - - -

Nếu tất cả không có ai đạt tiểu chuẩn thì họ có thể loại hết bạn àh

COCC nào mà ko cần thi đó bạn? Mình cũng thế mà sao vẫn phải thi bt :))

Cả nhà mình làm trong VCB mà còn đi thi toẹt mặt ra. Các bạn kiểu COCC mà không phải đi thi và đc gọi đi làm luôn chắc cũng phải cỡ con chau các bác Nguyên Thủ Quốc Gia mất rồi. :))

COCC nào mà ko cần thi đó bạn? Mình cũng thế mà sao vẫn phải thi bt :))

Các bạn nhớ đọc kỹ nhé!! thông tin vỉa hè trà đá mà ;))

- - - Updated - - -

COCC ko phải thi là những ai vậy :)). Theo tớ biết thì những người ko phải thi mà vào thẳng chỉ Chủ tịch HĐQT quyết định thôi. Quan hệ cỡ đấy nhiều hay ít chắc mng tự hiểu :)). Còn các COCC "nhỏ hơn" :)) thì ai mà chả phải thi :))
cố gắng bản thân thôi :D

Tớ mà là con các bác nguyên thủ quốc gia, t thà đi làm....nguyên thủ quốc gia tương ali còn hơn :))hihi. vờ cơ bờ sao giàu bằng nguyên thủ quốc gia :))
Nói chung mấy cái tin COCC troll quá ạ;;)

Con cỡ nguyên thủ quốc gia thì vô VCB làm nhân viên làm gì? Bét nhất cũng phải được cái chức chủ tịch HĐQT như chị gì con ông gì làm ở NH Vietcapital bank thủa nào ấy :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên