Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Thông báo để mọi người biết, chắc chắn là chưa có kết quả, mình vừa gọi điện lên nhân sự, sớm nhất là cuối tuần này mới có kết quả nhé. Mọi người yên tâm

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Có thật ko anh? Anh đang làm ở SGD ạ.

Mình cũng là thí sinh đang mòn mỏi chờ đợi mà thui :))

- - - Updated - - -

Thông báo để mọi người biết, chắc chắn là chưa có kết quả, mình vừa gọi điện lên nhân sự, sớm nhất là cuối tuần này mới có kết quả nhé. Mọi người yên tâm

Kết quả mình biết là có rùi, cái chưa công bố ở đây là danh sách phỏng vấn mà thôi

Cho mình hỏi,mình có nghe nói là 1 câu chỉ đc chọn 1 đáp án,ai mà chọn rồi sửa lại đáp án là ko dc chấm cả bài thi lun phải ko mọi người.
Ai có thông tin gì giải đáp thắc mắc dùm mình nha.
Mình lỡ sai 1 câu rồi sửa lại ko bít có bị loại bài thi ko nữa
Mình mới thi ở trong Nam.
Cảm ơn!!!

không sao đâu bạn, mình thi ngoài Bắc nhưng vẫn thấy bài thi được chấm bt, họ vẫn chấm cả những câu mình sửa thôi không bị bỏ đâu, vì mình vẫn được gọi đi phỏng vấn và điểm thi cũng khá cao mà hôm thi mình cũng sửa nhiều lắm, khoảng 5-6 câu gì đấy cơ :D
hôm đi thi về cũng thấy lo lo bị oánh dấu bài rồi bị loại bài thi, nhưng rồi lại nghĩ tỉ lệ chọi cao như vậy, mình mà k sửa lại cho đúng thì cũng chả qua được, đằng nào cũng chết thì thà cứ sửa đi còn có hi vọng :))

không sao đâu bạn, mình thi ngoài Bắc nhưng vẫn thấy bài thi được chấm bt, họ vẫn chấm cả những câu mình sửa thôi không bị bỏ đâu, vì mình vẫn được gọi đi phỏng vấn và điểm thi cũng khá cao mà hôm thi mình cũng sửa nhiều lắm, khoảng 5-6 câu gì đấy cơ :D
hôm đi thi về cũng thấy lo lo bị oánh dấu bài rồi bị loại bài thi, nhưng rồi lại nghĩ tỉ lệ chọi cao như vậy, mình mà k sửa lại cho đúng thì cũng chả qua được, đằng nào cũng chết thì thà cứ sửa đi còn có hi vọng :))
Bạn thi chi nhánh nào vậy? pv có kq chưa??

Mình mới nhận được tin nhắn thông báo pv của SGD xong, hẹn trước 11h ngày 1/8 đến SGD lấy giấy báo pv :| Ai nhận được tin nhắn rồi thì vào điểm danh phát :D

Các bạn nhận giấy báo rùi à. Mình vừa được báo qua sms, chắc mai mới qua lấy được. Ko bít có bao nhiu ng phỏng vấn đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,761
Thành viên mới nhất
Farenbocmk
Back
Bên trên