Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Cho mình hỏi,mình có nghe nói là 1 câu chỉ đc chọn 1 đáp án,ai mà chọn rồi sửa lại đáp án là ko dc chấm cả bài thi lun phải ko mọi người.
Ai có thông tin gì giải đáp thắc mắc dùm mình nha.
Mình lỡ sai 1 câu rồi sửa lại ko bít có bị loại bài thi ko nữa
Mình mới thi ở trong Nam.
Cảm ơn!!!
Mình thấy chị nhân sự bảo tùy theo mức độ sửa bài của bài, nếu sửa nhiều mới k dc chấm

mình được thông báo trúng tuyển rồi. vcb chương dương. vui quá, cuối cùng đã là vcber. chúc các bạn may mắn nhé !
uầy, thích thế, mơ ước của bao nhiêu người, chúc mừng bạn nhé!
nhân tiện bạn chia sẻ cho mọi ng kinh nghiệm pv với nhé, cảm ơn bạn :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình được thông báo trúng tuyển rồi. vcb chương dương. vui quá, cuối cùng đã là vcber. chúc các bạn may mắn nhé !
Chúc mừng bạn "phuquy89"!!! :)
Bạn thi xong thì bao lâu có tb trúng tuyển vậy? bạn thi vị trí gì? cuộc pv của bạn thế nào?
Thanks for sharing!>:D<

mình pv hôm thứ 6. có tầm 9-10 bạn pv, mỗi ngườii pv tầm 10-15 phút thôi. đầu tiên là giới thiệu về bản thân, vì sao e nghỉ việc ở cơ quan cũ, công việc hiện tại của e làm gì? giới thiệu về gia đình em( mình đi pv không dưới 10 ngân hàng mà chưa có ngân hàng nào hỏi câu này =))) e có người yêu chưa, nhà em ở đâu, e nhận thấy mình phù hợp với vị trí nào?1 câu hỏi về tình huống : giả sử e và anh trưởng phòng mâu thuẫn thì em giải quyết thế nào? câu cuối hỏi là: sở thích của e là gì? e biết đá bóng không? các anh chị ấy cũng thoái mái lắm, pv mà vui như xem gala cười :)). Quan trọng là các bạn tự tin, chiếm được cảm tình của người pv, còn trả lời đúng hay sai ko quan trọng lắm, không hề có nghiệp vụ nhé. chúc các bạn may mắn. Hôm qua đến giờ vẫn còn vui. mình đã làm nhiều ngân hàng cổ phần rồi,biết được những cái vất vả vô cùng của nó.thời điểm này vào vbc quý hơn vàng. chúc các bạn may mắn !

Các đồng chí ngày mai hoặc ngày kia nhớ giữ điện thoại luôn sạc đầy pin và chế độ chuông và rung nhé!! Sẵn sàng pv đi nào :D

mình pv hôm thứ 6. có tầm 9-10 bạn pv, mỗi ngườii pv tầm 10-15 phút thôi. đầu tiên là giới thiệu về bản thân, vì sao e nghỉ việc ở cơ quan cũ, công việc hiện tại của e làm gì? giới thiệu về gia đình em( mình đi pv không dưới 10 ngân hàng mà chưa có ngân hàng nào hỏi câu này =))) e có người yêu chưa, nhà em ở đâu, e nhận thấy mình phù hợp với vị trí nào?1 câu hỏi về tình huống : giả sử e và anh trưởng phòng mâu thuẫn thì em giải quyết thế nào? câu cuối hỏi là: sở thích của e là gì? e biết đá bóng không? các anh chị ấy cũng thoái mái lắm, pv mà vui như xem gala cười :)). Quan trọng là các bạn tự tin, chiếm được cảm tình của người pv, còn trả lời đúng hay sai ko quan trọng lắm, không hề có nghiệp vụ nhé. chúc các bạn may mắn. Hôm qua đến giờ vẫn còn vui. mình đã làm nhiều ngân hàng cổ phần rồi,biết được những cái vất vả vô cùng của nó.thời điểm này vào vbc quý hơn vàng. chúc các bạn may mắn !
Thank you!("Phuquy" kinh nghiệm làm NH, phải gọi anh rùi :))
Cho em hỏi, với câu: tsao e nghĩ vc cơ quan cũ? và câu: e có mâu thuẫn với trưởng phòng thì e gq ntn? thì anh trả lời như thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên