Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Lần tuyển dụng này sẽ kiểm chứng thông tin của thèng bạn mình, nếu không có mem nào trên UB vào vòng PV hoặc trúng tuyển thì thông tin nó nói là sự thật. Và một kinh nghiệm cho các mem là từ sau chỉ nên nộp các CN. Tất nhiên, hy vọng điều thèng ku ấy nói không phải là sự thật:)

Có gì mờ ám ah bạn mod Phương. Tuyển 36 người kiểu gì ub cũng có người được gọi, chẳng qua hơi lâu tý, mấy CN khác cũng đã có hết đâu. Năm ngoái có mấy bạn t biết cũng đỗ SGD đấy, rất minh bạch, chẳng có vấn đề gì cả :)

tớ vừa gọi cho CN Thăng Long, họ bảo bây giờ mà em vẫn chưa nhận được thông tin tức là em không trúng tuyển rồi :((, lạ thật, vậy là ub chẳng có ai đc đi PV CN này.

Bạn nào thi CN Thăng Long thử gọi lại xem sao, số 0437557194. Mình bất ngờ quá nghe xong thế cảm ơn dập máy, quên k hỏi lại cho chắc là PV hôm nào... Họ tuyển 6ng thì ít cũng gọi 25 người đi PV, chả nhẽ trên UB ko có ai :(

Lần tuyển dụng này sẽ kiểm chứng thông tin của thèng bạn mình, nếu không có mem nào trên UB vào vòng PV hoặc trúng tuyển thì thông tin nó nói là sự thật. Và một kinh nghiệm cho các mem là từ sau chỉ nên nộp các CN. Tất nhiên, hy vọng điều thèng ku ấy nói không phải là sự thật:)

Không phải sự thật đâu nhé bạn ;). Bonus với các bạn là năm ngoái đi thi mình gặp kha khá bạn từ ub cùng đỗ sgd nhé :D năm nay hy vọng cũng thế ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên