Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Sở giao dịch có kết quả vòng phỏng vấn lâu r, mình nhờ người hỏi phòng nhân sự từ thứ 3 vừa rồi thì biết điểm mình không đạt nhưng thấy thật lạ chẳng nhẽ bao nhiêu người tham gia UB chẳng có người nào vào vòng phỏng vấn :(
Chắc chắn không bạn? Bạn mình bảo năm nào Sở cũng là chỗ pv cuối cùng.

Hôm trước t có gọi đến, phòng nhân sự bảo là chưa có kết quả, phụ thuộc vào lãnh đạo, khi nào có kết quả thì sẽ gọi điện cho những ai qua vòng thi viết thôi

Sở giao dịch có kết quả vòng phỏng vấn lâu r, mình nhờ người hỏi phòng nhân sự từ thứ 3 vừa rồi thì biết điểm mình không đạt nhưng thấy thật lạ chẳng nhẽ bao nhiêu người tham gia UB chẳng có người nào vào vòng phỏng vấn :(

Biết nghe lời ai đây????

Theo mình thì đã có điểm rồi, ai qua ai ko qua đã có danh sách rồi, nhưng ngta chưa xếp được lịch nên chưa gọi mình thôi.

Hôm đấy bạn làm bài thế nào mà bị tạch thế. Ko bít số phận mình thế nào đây.

Thế thực hư là ra sao? SGD đã có kết quả vào vòng pv chưa? mình cũng đợi mãi ko thấy thông báo gì? Hôm ấy mình làm bài cũng tốt, chả có lẽ lại tạch à :(

Hic, nếu không có ai thì quá lạ luôn. Mình hôm đó làm nghiệp vụ cũng bt còn tiếng anh thì ok. Nhưng chắc bài mình không tốt bằng bài ng khác, thôi tìm cơ hội khác vậy :)

Ôi chị làm bt và ok mà vẫn out, e chỉ làm bt cả 2 cái thôi :-SS, 1 tháng qua rồi, ngày nào cũng hóng mòn mỏi quá đi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên