Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Nộp thoải mái mà bạn. Đây là sang đợt tuyển khác thì sẽ tương ứng với đợt thi khác mà. Bạn nộp đi. Mình chưa có kinh nghiệm gì ngân hàng nên đợt này ko đủ đk nộp.

Mọi người cho mình hỏi, viết đơn xin việc thì trình bày theo kiểu "Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam..." hay trình bày theo kiểu Cover letter. Đi học viết CV toàn dạy viết kiểu Cover letter hix hix

Mọi người cho mình hỏi, viết đơn xin việc thì trình bày theo kiểu "Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam..." hay trình bày theo kiểu Cover letter. Đi học viết CV toàn dạy viết kiểu Cover letter hix hix

Kiểu gì cũng đc bạn àh..vấn đề là CV nỏi bật hơn các CV khác thui.đừng tô màu CV là được bạn àh:))

CN Vĩnh Phúc tuần sau phỏng vấn rùi mà SGD mãi vẫn chưa thấy gì, bây giờ cứ như là đang ngồi trên đống lửa ý.

có ai đc gọi ở CN Thành công chưa ạ? ai biết thông tin về Thành công thì cũng share vs ạ. thxxxxx

Sở giao dịch có kết quả vòng phỏng vấn lâu r, mình nhờ người hỏi phòng nhân sự từ thứ 3 vừa rồi thì biết điểm mình không đạt nhưng thấy thật lạ chẳng nhẽ bao nhiêu người tham gia UB chẳng có người nào vào vòng phỏng vấn :(

Có khi nào chi nhánh Ba Đình cũng thế không nhỉ. Hic
Sở giao dịch có kết quả vòng phỏng vấn lâu r, mình nhờ người hỏi phòng nhân sự từ thứ 3 vừa rồi thì biết điểm mình không đạt nhưng thấy thật lạ chẳng nhẽ bao nhiêu người tham gia UB chẳng có người nào vào vòng phỏng vấn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên