Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

ai cho mình xin cái bản mềm sơ yếu lý lịch với, mình chẳng thấy link down ở đâu cả

Sao phải bản mềm sơ yếu lý lịch thế hả bạn? nộp online à :-? nếu nộp bản cứng thì cứ ra mua cái 1 bộ hồ sơ xin việc 5 k đủ cả mà.

Hôm trước mình viết ở đơn xin việc là ứng tuyển vào vị trí "Cán bộ nghịêp vụ làm việc tại các phòng nghiệp vụ khối tín dụng, tài trợ thương mại, thẻ...". Liệu thế này có bị xem là ko nêu vị trí ứng tuyển cụ thể ko mọi người nhỉ?

đúng rồi bạn... như bạn đăng kí là mấy vị trí cùng một lúc rồi đấy... tín dụng riêng, tài trợ thương mại riêng và bộ phận thẻ cũng là khác nữa

đúng rồi bạn... như bạn đăng kí là mấy vị trí cùng một lúc rồi đấy... tín dụng riêng, tài trợ thương mại riêng và bộ phận thẻ cũng là khác nữa
Mình nghe nói ở VCB thi xong rồi mới phân về vị trí nào đó. Thế nên mình cứ ghi theo 2 cái gạch đầu dòng ở thông tin tuyển dụng.
1/ Vị trí tuyển dụng:

- Cán bộ nghịêp vụ làm việc tại các phòng nghiệp vụ khối tín dụng, tài trợ thương mại, thẻ...
- Giao dịch viên tại các phòng thanh toán dịch vụ, các phòng giao dịch trên địa bàn Hà Nội.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,839
Thành viên mới nhất
for88ooo1
Back
Bên trên