Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Cậu có bị gọi ko, sao nghe k chắc chắn lắm nhỉ, hôm nay T7 không biết có làm việc không nữa. Chả hiểu sao mình lại bị loại, có thể vì chiều cao chỉ trung bình - 1,55 :((

Có trả hồ sơ à? cũng tốt cho những bạn bị loại, đỡ phí 1 hồ sơ, ngân hàng làm vậy cũng muốn tốt cho ứng viên chứ bình thường ai hơi đâu mà kiếm việc cho nhân viên bao giờ

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

có ai nộp sgd k ạ? các pro cho em biết là nộp đc hồ sơ rồi thì có chắc chắn đc đi thi k để em còn học với ạ :(

Nộp được rồi thì người ta còn lọc hồ sơ để chọn vừa tầm số lượng đi thì chứ làm gì có chuyện ai nộp được hồ sơ thì cũng đc đi thi hả bạn.

- - - Updated - - -

Cùng một câu hỏi!!! Có ai nộp hs ở Ngô Quyền được gọi chưa ạ?

Nghe nói cuối tháng 6 mới thi thì chắc phải qua trung tuần tháng 6 người ta mới gọi, mới nộp hồ sơ được vài hôm thì làm sao mà đã đc gọi bạn.

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Nộp được rồi thì người ta còn lọc hồ sơ để chọn vừa tầm số lượng đi thì chứ làm gì có chuyện ai nộp được hồ sơ thì cũng đc đi thi hả bạn.

Như năm ngoái mình nộp ở tỉnh thì ai nộp cũng đc đi thi giờ lại lọc nữa? :(K biết tiêu chuẩn như thế nào thì k bị loại, chẳng lẽ bằng Giỏi mới k bị lọc ra?

Mình muốn mua mấy quyển về tín dụng, thanh toán quốc tê, kế toán ngân hàng thì nên mua của hviện NH hay ktqd. À có bạn bảo thi vào VCB có hỏi về thẻ, mua sách gì để ôn cái đó vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên