Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

ai đi về rùi cho mình hỏi chưa có bằng nộp ko đc. nhưng mình có thể xin đc giấy xác nhận sv năm cuối. các điều kiện khách đủ cả

T vua nop ho so ve...Thay anh chi o do cung kha thoai mai. Khong biet khi nao se co lich thi nhi?

Sẽ có vòng loại hồ sơ phải không các bạn. Hy vọng đc gọi đi thi. Lúc mình nộp hồ sơ có bạn thiếu 2 cm cũng ko đc nộp luôn

Các bạn cho mình hỏi, ở đâu chứng thực Phiếu điểm Toeic nhỉ, mình chỉ có phiếu điểm, không có chứng chỉ. Đi nộp cái phiếu điểm photo thì người ta bảo mang về chứng thực, cái này có thể làm được, nhưng mình đi mấy quận chẳng ai chứng thực cho phiếu ấy cả.

mình cũng nộp đc rồi #:-s, 3 vạch í hình như là 1m55, 1m65, 1m68 thì phải. Sáng nay chắc Sở cũng phải thu được 200 bộ

TOEIC thì bạn phải công chứng dịch thuật nhé. Bạn ra phố Tôn Đức Thắng ý nhưng phải mất 1 ngày mới lấy đc cơ

Đông như kiến ấy,mới có buổi sáng đã 200 người,mấy bạn chiều cao thiếu 1cm cũng bị loại, mấy bạn chưa tốt nghiệp thì cũng để hồ sơ ở đó còn xem xét. Nói chung là khá nan giải :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên