Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Mình cũng vừa thi về, tiện đây mình post cấu trúc thi cho các bạn chưa đi thi tham khảo:
Đợt này thi trắc nghiệm 100%,(50 câu với đề nghiệp vụ, 70 câu với đề TA) thời gian làm cho mỗi môn là 60'
Nghiệp vụ: những kiến thức chung về ngân hàng thôi, kiến thức khá sâu về những mảng dịch vụ mà Vcb cung cấp, 1 số câu hỏi về luật (cầm cố, thế chấp,...), một ít vĩ mô nữa
Tiếng Anh: ngữ pháp cơ bản, có khoảng tầm 10 câu về nghiệp vụ liên quan đến ngân hàng.

Mình ko làm tốt cho lắm, sợ quá đi ôn sâu về tín dụng lại hóa ra lệch tủ. Hu hu :((

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

quá khó, bác nào nhớ đề thì post a e thảo luận tí

- - - Updated - - -

Quá đen cho bạn> đông kinh khủng . Mình chắc goodbye vcb rồi. ai dè nó bắt tích X vào đáp an A B C D thì mình lại viết đáp án ra =)) thế mà xin tờ khác mà kibo không cho

hình như bác ngồi gần e =)))))))))))), có phải ở cửa 1 tầng 1 ko

Hix đề toàn vào cái mình ko ôn mới đau chứ:((. Có nhiều cái hiểu thế nào làm thế ý. Mà VCB đã điền rồi ko cho sửa cứ chần chừ cân nhắc nên cuối cùng hình như còn vài câu chưa tích. Buồn thế. Quả này tạch cao quá:((

mình thấy đề năm nay vừa dài vừa khó hơn đề thi năm ngoái. Đã thế lại rất đông ứng viên thi vào SGD, lại toàn những người đã có kinh nghiệm rồi nữa chứ. Chắc lần này tạch rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên