Bạn seudaudo9490 ơi, cho tớ hỏi là nếu thế 1m55 còn các điều kiện còn lại đều đc thì cũng không được nhận ah? :(

Các bạn ơi, họ chỉ yêu cầu là chứng chỉ ngoại ngữ c, mình nộp cái chứng chỉ làm ở trung tâm dc ko vậy, gấp quá nên ko kịp thi toeic hix.
Được bạn ạ. Lần mình đi nộp c phòng nhân sự bảo cái này chỉ là thủ tục thôi chứ bây giờ yêu cầu toeic với toefl thì khó lắm :p

nop ke toan co yeu cau j ko nhi. lan truoc minh cung nop ke toan nhung lai cho thi giao dich vien

Tuyển có 6 người thì tỷ lệ chọi cao đây. Có nên nộp hồ sơ ko nhỉ? Ko lẽ bỏ 1 buổi đi làm để nộp hồ sơ

Bạn nào đi nộp hồ sơ chưa? Tình hình thế nào tường thuật cho mọi người biết với :)

Các bạn nên thử gửi hồ sơ 1 lần xem sao, để biết cảm giác vượt qua hàng nghìn thí sinh để vào vòng Test, rồi vượt qua hàng trăm thí sinh vào vòng pv, và cuối cùng cảm giác đợi chờ, thất vọng vì tạch pv:)

đo chiều cao tại chỗ luôn, được thì vào nộp hs, bạn nào có kn thì được hỏi qua 1 chút, một số bạn bằng cấp không đúng ngành cũng được hỏi, nhận hs nhưng không biết có loại ko

Các bạn nên thử gửi hồ sơ 1 lần xem sao, để biết cảm giác vượt qua hàng nghìn thí sinh để vào vòng Test, rồi vượt qua hàng trăm thí sinh vào vòng pv, và cuối cùng cảm giác đợi chờ, thất vọng vì tạch pv:)
haha, báo cáo e cũng bị thế nhiều lần lắm r ạ:)), nhiều lúc cũng nản, nhảy sang ngành khác làm 1 thời gian, giờ lại lân la quay lại đây ạ:D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên