Như đợt mình là sau 3 ngày vì PV khá muộn, chắc đợt nầy phải sang tháng mới đi làm. Ae đội mới vào cuối tuần làm bữa lhoan rồi, hẹn đội mới khao ae cũ vậy :3
anh ơi cho em hỏi,em dc gọi thứ 6 đi gặp mặt,e muốn hỏi a,đợt a thi thì có ai dc gọi đi tập trung mà khám sức khỏe mà ko dc gọi đi làm ko.e hỏi để biết đường báo cơ quan cũ xin ngỉ ạ.

nếu đồng chí bị HIV, Viêm gan B, Ebola, giang mai thì nên suy nghĩ lại :v còn hok thì cứ tẹt bô

nếu đồng chí bị HIV, Viêm gan B, Ebola, giang mai thì nên suy nghĩ lại :v còn hok thì cứ tẹt bô
gì gì (((((.mà a ơi,hôm lên gặp mặt phải đi khám sức khỏe luôn ạ,mất nhiều thời gian không ạ,khám ở đâu,huhu,chứ như em đi khám ở bệnh viện hôm rồi khóc tu tu vì phải chụp chiếu,xét nghiệm đủ thứ ((((.

Ko biết găp mặt lần đầu là làm j. Bắt đi khám sk hay kí hđong lao động luôn nhỉ. Để biết đường xin nghỉ chỗ cũ

gì gì (((((.mà a ơi,hôm lên gặp mặt phải đi khám sức khỏe luôn ạ,mất nhiều thời gian không ạ,khám ở đâu,huhu,chứ như em đi khám ở bệnh viện hôm rồi khóc tu tu vì phải chụp chiếu,xét nghiệm đủ thứ ((((.
vào làm rồi thì năm nào mà chẳng được đi chích ít máu với soi chụp :))
em cứ tập khóc dần đi là vừa :))

Khám sk luôn, mất 1 buổi sáng thôi. Rồi tùy thời gian hợp lý sẽ thông báo gặp mặt ký hợp đồng rồi đi làm luôn. Khám ở Melatec chỗ đối diện nhà máy nước Yên Phụ ấy. Đi khám khổ nhất là lúc chụp, mình vào khám mà cảm nhận có chục con mắt hau háu như muốn đạp cửa xông vào vậy ... thẹn chết đi đc :3

Khám sk luôn, mất 1 buổi sáng thôi. Rồi tùy thời gian hợp lý sẽ thông báo gặp mặt ký hợp đồng rồi đi làm luôn. Khám ở Melatec chỗ đối diện nhà máy nước Yên Phụ ấy. Đi khám khổ nhất là lúc chụp, mình vào khám mà cảm nhận có chục con mắt hau háu như muốn đạp cửa xông vào vậy ... thẹn chết đi đc :3
iem sợ nhất khoản chụp đấy,mai lên xem như nào,em vẫn chưa dám nghỉ chỗ cũ. vẫn buồn cười hôm pv hỏi em biết hát ko mình nói luôn,ko nhưng mà em hay múa minh họa lúc đi karaoke lắm )))).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên