hì mình pv cũng tầm 4-5' thôi,không được hỏi về năng khiếu ca hát,hỏi có chơi đá bóng k thui :p không khí cũng khá trầm, 4 anh chị ngồi bên k ai hỏi câu nào khác thêm sau khi giám đốc hỏi nên cũng k biết nói sao ^^! bạn thấy thoải mái thế là khá ổn ùi :p
Chắc t là con gái nên thoáng hơn,t dc hầu hết các cô chú hỏi,nhưng mỗi ng 1 câu thôi,chú ở giữa hỏi nhiều nhất,và cũng hay trêu t nên t thấy thoải mái. T nghĩ chắc các cô chú cũng cân nhắc cả hồ sơ ,điểm test nên chưa biết dc. Cũng ko hi vọng nhiều,ko dc thì an tâm ở cv hiện tại thooi^^. Mà ko biết bao h có kết quả c nhỉ???

Chắc t là con gái nên thoáng hơn,t dc hầu hết các cô chú hỏi,nhưng mỗi ng 1 câu thôi,chú ở giữa hỏi nhiều nhất,và cũng hay trêu t nên t thấy thoải mái. T nghĩ chắc các cô chú cũng cân nhắc cả hồ sơ này nọ nên chưa biết dc. Cũng ko hi vọng nhiều,ko dc thì an tâm ở cv hiện tại thooi^^. Mà ko biết bao h có kết quả c nhỉ???
hì hì thế là cũng khá tốt rồi mà,đợt này pv thêm nhưng cũng nhiều quá nên không biết nữa,mình nghĩ cũng phải 1 2 tuần ...thôi thì cứ yên tâm làm việc tiếp, thế có được hỏi sao đang làm vị trí hiện tại này ( bạn đang làm tín dụng : ) lại thi sang đó k

hì hì thế là cũng khá tốt rồi mà,đợt này pv thêm nhưng cũng nhiều quá nên không biết nữa,mình nghĩ cũng phải 1 2 tuần ...thôi thì cứ yên tâm làm việc tiếp, thế có được hỏi sao đang làm vị trí hiện tại này ( bạn đang làm tín dụng : ) lại thi sang đó k
Cũng có,nhưng t trả lời 1 ý xong các cô chú cũng ko thắc mắc,chú giám đốc hỏi tên giám đốc và quản lý cơ quan cũ của t,xong thấy chú ghi lại.chú cũng bảo t hợp vị trí chăm sóc kh hả?,t bảo vâng,chú bảo có làm dc phát hành thẻ ko,t dk giao dịch viên mà. Đại khái vậy,c có hỏi kiểu kiểu vậy ko.

Cũng có,nhưng t trả lời 1 ý xong các cô chú cũng ko thắc mắc,chú giám đốc hỏi tên giám đốc và quản lý cơ quan cũ của t,xong thấy chú ghi lại.chú cũng bảo t hợp vị trí chăm sóc kh hả?,t bảo vâng,chú bảo có làm dc phát hành thẻ ko,t dk giao dịch viên mà. Đại khái vậy,c có hỏi kiểu kiểu vậy ko.
mình cũng được hỏi là e đăng ký vị trí nào...mình thì đăng ký tín dụng, lại chuyển qua thi kế toán, nên mình chỉ trả lời vị trí nào cũng có khả năng làm tốt, nếu ham học hỏi vì mình đều làm ùi mà :p

Lần này phỏng vấn vị trí gì thế các bạn, ko phải là phát hành thẻ chứ ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên