Sở cần người hát mà mình lại tạch thi viết. Ko đc phỏng vấn. Nghĩ lại vẫn buồn.

Không biết bao h có kết quả mọi ng nhỉ? Thấy pv nhanh quá, mỗi ng lâu thì 5-6' mà nhanh thì 2-3' luôn. Ko biết chấm dựa trên tiêu chuẩn gì chứ t thấy các ac ghi ghi chép chép nhiều lắm. Hôm nay, sáng pv 30, chiều 40 mà lấy 30 ng thì cũng nhiều

Không biết bao h có kết quả mọi ng nhỉ? Thấy pv nhanh quá, mỗi ng lâu thì 5-6' mà nhanh thì 2-3' luôn. Ko biết chấm dựa trên tiêu chuẩn gì chứ t thấy các ac ghi ghi chép chép nhiều lắm. Hôm nay, sáng pv 30, chiều 40 mà lấy 30 ng thì cũng nhiều
mình nghĩ k lấy nhiềều thế đâu. có thể lúc đầu dự định lấy 30ng nhưng bi h thì ko. thấy có bạn nam vào pv họ kêu cái j mà đủ ng rồi ý. thôi. cầu nguyện. biết đâu đấy ;)

Ôi, hỏi siêu nhanh. Đc 3 câu là hết, chả biết chấm điểm pvấn dựa trên tiêu chí gì nữa.
Liệu có phải đã chọn ng dựa trên hồ sơ và đỉêm thi trước k nhỉ?

m phỏng vấn đầu tiên, ng ta hỏi có 4 câu, vào dc khoảng 4-5 p rồi ra nên cũng hơi shock. Trc khi về ngoảnh lại cười với các bạn cái cho đỡ buồn :)

đúng là phỏng vấn chỉ được 4-5 phút thôi, vậy mà mình pv cuối cùng cũng phải 6 h chiều mới xong. có bạn nào hỏi được các anh chị ý bao giờ có kết quả không

đúng là phỏng vấn chỉ được 4-5 phút thôi, vậy mà mình pv cuối cùng cũng phải 6 h chiều mới xong. có bạn nào hỏi được các anh chị ý bao giờ có kết quả không
tớ lúc ngồi gần mấy chị điểm danh ý có hỏi Chị ấy bảo khoảng 1 tuần nữa là có kết quả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên