Anh Cóc cho em hỏi chút: liên thông đh chính quy của Học Viện Ngân Hàng có được ko a. :((. thanks a

hic hic, t vừa đi nộp về mà k được nhận hồ sơ, bình thường cao 1m57 vậy mà lên đo dc 1m54 và out :(

Mình vừa đi nộp về. Có bạn nữ chiều cao không đủ phải đi về :3 VCB làm nghiêm về mặt hồ sơ lắm, ở chi nhánh các tỉnh có thể du di chứ ở Hà Nội thì không đâu. Chị nhận hồ sơ bảo chỉ lấy đúng ngành, đúng trường đã thông báo, đúng hệ chính quy không lấy liên thông. Thằng bạn mình cái sơ yếu lí lịch nó làm từ lâu, giờ quá hạn cũng ko nộp được :3

Mọi người ơi, nếu mà vừa thi VCB trong vòng 6 tháng liệu đi nộp hồ sơ có bị loại hem nhỉ, hic, nhân sự ko biết có kiểm tra đối chiếulại ko, huhu

Đợt này VCB tuyển nhiều thật, mình thấy tiếc cho các bạn sẽ ra trường trong năm nay quá vì chưa có bằng thì không được thi.
Lần trước mình đi nộp thì phải bỏ giày ra để đo chiều cao đấy.
Bạn nào đỗ thì cũng đừng kỳ vọng quá nhé, vì môi trường làm việc trong ngân hàng giờ không còn như xưa nữa rồi, thời gian đầu không phải xin tiền bố mẹ là tốt rồi :D.
Cuối cùng chúc các bạn thi đỗ nhé, biết đâu mình lại cùng phòng :)).

Đợt này VCB tuyển nhiều thật, mình thấy tiếc cho các bạn sẽ ra trường trong năm nay quá vì chưa có bằng thì không được thi.
Lần trước mình đi nộp thì phải bỏ giày ra để đo chiều cao đấy.
Bạn nào đỗ thì cũng đừng kỳ vọng quá nhé, vì môi trường làm việc trong ngân hàng giờ không còn như xưa nữa rồi, thời gian đầu không phải xin tiền bố mẹ là tốt rồi :D.
Cuối cùng chúc các bạn thi đỗ nhé, biết đâu mình lại cùng phòng :)).

Thiếu 1 cm liệu người ta có nhận hồ sơ không bạn? Mình xin xỏ người ta nhận hồ sơ được k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên