mình chưa rõ cái này, mn giải thích hộ : "Không nhận hồ sơ thí sinh đã từng tham gia thi Vietcombank trong vòng 6 tháng gần nhất;" có nghĩa là nếu mình đã từng nộp hồ sơ trong vòng 6 tháng, bất kể mình có qua vòng hồ sơ, test và đến vòng phỏng vấn cuối cùng hay không đều không được nộp trong đợt này. mình hiểu như thế có phải k ạ. Mn giải thích hộ.Vì mình có hỏi 1 chị đã đi làm rồi,chị bảo cái này chỉ tính cho những ai đã vào vòng phỏng vấn cuối. có nghĩa là nếu đã nộp hồ sơ nhưng chưa đến vòng pv cuối thì vẫn đủ tiêu chuẩn nộp đợt này. Mình cảm ơn!

Hic. Vừa nộp bên BĐ đầu h chiều xong thì thấy cái này :(( lại qua xin rút lại hso đc ko nhỉ?? Bạn nào đã từng thử thế chưa? Mà bh cũng sợ chả kịp công chứng chứng chỉ tiếng Anh với tin học :(( toàn loại song ngữ, ra tư pháp quận phải chờ mấy ngày mới đc lấy :((

Không ai giải thích giùm sv năm cuối bọn em là chưa có bằng tốt nghiệp thì có nộp được không ạ? :((

Thế có đúng là đến nơi họ phải kiểm tra xem có đầy đủ giấy tờ như trong yêu cầu mới thu hồ sơ không mọi người? Sv năm cuối bọn em thiếu nhiều quá thứ liên quan đến bằng cấp, chứng chỉ quá :(

Thế có đúng là đến nơi họ phải kiểm tra xem có đầy đủ giấy tờ như trong yêu cầu mới thu hồ sơ không mọi người? Sv năm cuối bọn em thiếu nhiều quá thứ liên quan đến bằng cấp, chứng chỉ quá :(
BIG 4 Ngân hàng họ làm ăn kỷ luật lắm, nên thiếu 1 thứ, 1 tiêu chuẩn cũng khó mà được bạn nhé. Thế nên sinh viên nộp cơ hội hơi thấp để được nhận

tất nhiên là họ sẽ k nhận rồi..nếu bạn hi vọng chút thì cứ đi thử cho biết bạn ạ..tội j

Không ai giải thích giùm sv năm cuối bọn em là chưa có bằng tốt nghiệp thì có nộp được không ạ? :(([/QUOTE
Nếu chị nhớ ko nhầm thì có chứng nhận tốt nghiệp vẫn đc nộp nhé. Tốt nhất là cứ mang đến. Ko đc thì về. Có sao đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên