Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Các bạn đã ôn gì chưa mà sốt ruột ghê thế :)). Đợt này mới chỉ có Hội sở và chi nhánh Thanh Xuân thi cùng nhau thôi, các chi nhánh khác như Quảng Ninh, Thái Nguyên sẽ thi riêng 1 cụm. Không biết còn chi nhánh nào trong thành phố Hà Nội có nhu cầu tuyển dụng không, nếu còn thì vẫn đang đợi :)

vcb quảng ninh có tuyển đâu nhỉ bạn nhỉ? tớ không thấy tin gì trên web vcb mà???

mình cũng đang hóng tin gọi thi tuyển. lâu ghê gớm. mà k biết ôn luyên thế nào nếu đký DVKH các mem ơi ;)

có ai nhận dc thông tin thi tuyển cái này không vây? lâu quá đi.

Cái này chắc tịt rồi :((( lâu thế rồi mà vẫn bặt vô âm tín. Hay là chúng ta tạch rồi? Bạn nào có kết quả rồi thì ới một tiếng cho ae biết khỏi mong ngóng nữa cho mệt :(((

:">Theo mình được biết thì Hội sở sẽ thi cùng chi nhánh Thanh Xuân. Bạn mình nộp chi nhánh Thanh Xuân vẫn chưa được gọi nên mọi người cứ chờ đợi nha! ^^. thoải mái lên! ^^

Cả nhà ơi, có ai đã có thông báo thi đợt tuyển này của HO VCB ko nhỉ? Mình thấy lâu quá rồi mà không thấy thông tin gì? VCB thường thông báo bằng mail hay tin nhắn vậy mọi người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên