Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Re: Tuyển dụng hội sở Vietcom 23/7/2013

K biết từ khi thông báo đến lúc thi thì có time dài k mn nhỉ? K biết có kịp ôn không. hic

cậu có nộp hồ sơ ko thế? tại lúc viết đơn xin viêc, tớ viết nhầm tên vị trí muốn tuyển ở bộ phận dv khách hàng thành nhân viên quan hệ khách hàng :(((((((, chỉ đúng mã số thôi. nên tớ lo bị loại hồ sơ lắm:-ss.
Tớ k nộp, k có duyên với VCB

- - - Updated - - -

Thường khoảng vài ngày.

MÌnh cũng nộp mà cũng chưa thấy có tin gì!
gần đây nhất thì mình nộp VCB Thanh Xuân, thì mình không nộp được vì các anh/chị nói rằng: nếu nộp hội sở đợt 23/7 rồi thì không phải nộp ở đấy nữa, vì 2 chỗ này thi tập trung, nộp là bị loại cả 2 luôn. ^^. nên mình cũng không biết thế nào luôn!

cậu ơi, cậu được gọi đi thi rồi ah: :(. tớ nghĩ vòng loại đã mấy tuần rồi, thì lúc thông báo đến luc thi ko lâu đâu cậu.

- - - Updated - - -

:(((( cậu ơi, tớ nộp cả 2 rồi. tiêu rồi :-ss

Bạn nào cũng nộp hồ sơ hôm 23-24/7 ở Hội sở mà đã được thông báo đi thi, thì bảo mọi người biết với nha! vì lâu quá, không biết thế nào! hoang mang quá! ^^

Vẫn chưa thấy thông tin gì cả. Bạn nào có thông tin thì chia sẻ cho mọi người cũng biết nhé.

ai có thông tin gì không cả nhà? có khi nào đợt này Hội sở sẽ thi tập trung cùng các chi nhánh VCB mới đăng tuyển gần đây không, nếu thế chắc còn lâu lâu vì thấy có chi nhánh còn chưa hết hạn nộp hồ sơ...

Mọi người ơi, đã ai có nhận được thông tin gì chưa? Sao đợt này lâu thế nhỉ T__T

Bạn nào có tin gì chưa, ai qua vòng hồ sơ thì ới một tiếng cho mọi người biết với, 2 tuần rồi!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back