Techcombank [HOT] Techcombank tuyển Thực tập sinh - Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [28.11.2013]

Mô tả công việc:

• Tuân thủ nghiêm túc Nội quy lao động của Ngân hàng
  • Thực hiện công việc theo đúng chính sách, quy định, quy trình, hướng dẫn nội bộ… và cam kết chất lượng dịch vụ (SLAs).
  • Hỗ trợ Giao dịch viên tại Chi nhánh một số công việc không liên quan đến tiền mặt, giấy tờ có giá, hạch toán, thẻ.
  • Thực hiện các công việc khác có liên quan theo yêu cầu của Người hướng dẫn hoặc Trưởng phòng.
Yêu cầu công việc:

• Kiến thức chuyên môn: Sinh viên năm cuối chuyên ngành thuộc Khối Kinh tế.
  • Năng lực/kỹ năng: Giao tiếp tốt, biết xử lý tình huống.
  • Yêu cầu khác: Ngoại hình khá.
Cách thức ứng tuyển:

Các ứng viên quan tâm vui lòng đăng ký tài khoản và click vào nút "Nộp đơn trực tuyến" phía cuối trang sau, click vào đây. GHI RÕ ĐỊA ĐIỂM LÀM VIỆC MONG MUỐN. ƯU TIÊN ỨNG VIÊN NỘP HÔ SƠ SỚM.

Hạn chót nộp hồ sơ: 28/11/2013

Techcombank

P/s: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Topic Các bước chuẩn bị tốt cho thực tập

3. Topic: Sinh viên năm cuối và câu chuyện thực tập

4. Topic: Câu chuyện thực tập nói ra thấy run run

5. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

6. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

7. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

chắc tại vì mọi người nộp mà ko thấy hồi âm ji cả nên ko có ji để bàn.hii
Mình cũng nộp và đc rep lại 2 tuần r mà ko thấy tin tức ji hết nè.
Sắp thành hưu cao cổ r !

chắc tại vì mọi người nộp mà ko thấy hồi âm ji cả nên ko có ji để bàn.hii
Mình cũng nộp và đc rep lại 2 tuần r mà ko thấy tin tức ji hết nè.
Sắp thành hưu cao cổ r !

mình đọc trên mạng thì khoảng cuối tháng 12 mới có kết quả vòng hồ sơ, và bắt đầu thực tập từ từ tháng 2, chờ dài cổ :D

ủa bạn cho mình hỏi, hết tháng 11 là hết hạn nộp hồ sơ mà cuối tháng 12 mới loại hồ sơ hả?

các bạn cho mình hỏi, cái thực tập này là đi làm lấy kinh nghiệm và NH không hỗ trợ chi phí nào hết phải ko?

có bạn nào ở TPHCM nhận được thư xác nhận qua vòng hồ sơ gì đó chưa za??? sao nghe nói HCM full oy, chỉ còn tuyển ở HN thôi ak.. hiu hiu...

mình cũng nộp hơn 2 tuần rùi chỉ nhận được mail báo là đã nhận đc thư thôi, ko bít thế nào nữa. mà Techcom có test giống Sacom ko mn nhỉ?

mình nộp đơn trực tuyến ở web của ngân hàng. hôm nay nhận đc mail thông báo mai đi dự hội thảo ở hnvh. vậy mai là làm những việc gì ạ? có quan trọng lắm k?

Đã có thư thông báo xác nhận qua phòng hồ sơ và chuẩnn bị thi tuyển rồi đó bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên