Techcombank [HOT] Techcombank tuyển Thực tập sinh - Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [28.11.2013]

Mô tả công việc:

• Tuân thủ nghiêm túc Nội quy lao động của Ngân hàng
  • Thực hiện công việc theo đúng chính sách, quy định, quy trình, hướng dẫn nội bộ… và cam kết chất lượng dịch vụ (SLAs).
  • Hỗ trợ Giao dịch viên tại Chi nhánh một số công việc không liên quan đến tiền mặt, giấy tờ có giá, hạch toán, thẻ.
  • Thực hiện các công việc khác có liên quan theo yêu cầu của Người hướng dẫn hoặc Trưởng phòng.
Yêu cầu công việc:

• Kiến thức chuyên môn: Sinh viên năm cuối chuyên ngành thuộc Khối Kinh tế.
  • Năng lực/kỹ năng: Giao tiếp tốt, biết xử lý tình huống.
  • Yêu cầu khác: Ngoại hình khá.
Cách thức ứng tuyển:

Các ứng viên quan tâm vui lòng đăng ký tài khoản và click vào nút "Nộp đơn trực tuyến" phía cuối trang sau, click vào đây. GHI RÕ ĐỊA ĐIỂM LÀM VIỆC MONG MUỐN. ƯU TIÊN ỨNG VIÊN NỘP HÔ SƠ SỚM.

Hạn chót nộp hồ sơ: 28/11/2013

Techcombank

P/s: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Topic Các bước chuẩn bị tốt cho thực tập

3. Topic: Sinh viên năm cuối và câu chuyện thực tập

4. Topic: Câu chuyện thực tập nói ra thấy run run

5. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

6. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

7. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

ở trong mục tuyển dụng của ngân hàng, dưới mỗi trang tuyển dụng có cái chỗ nộp đơn trực tuyến đó.
Bạn đăng ký thành viên rồi làm theo hướng dẫn.

minh đk nhưng mà đk k được mih k hoàn thành được hồ sơ để nộp trực tuyến có bạn nào bày mình làm với, phần thêm thông tin mình chĩ xin thực tập thui, lần này là lần đầu thì làm sao điền được vị trí ứng tuyển lần trước, nhưng k điền thì lại k được lưu

Mọi người cho mình hỏi trong phần Chức vụ, Cấp bậc thì mình điền gì được nhỉ. Đấy là thông tin bắt buộc nhưng bên dưới mình đã chọn vị trí là Thực tập rồi nên không hiểu chỗ đó phải điền gì. Ai biết làm thì chỉ mình với nhé. Mình cảm ơn :)

[MENTION=13140]minhnguyen[/MENTION]1402 mình cũng đc người ta rep lại r nè
nhưng trong mail ngta nói sẽ xem xét hồ sơ trong vòng 2 tuần ngta sẽ gọi ( nếu hồ sơ đạt yêu cầu)
Bạn đc ngta gọi chưa vậy?
Mình lo quá đi ! =((

mình nộp hôm trước hôm sau họ reply lại ngay đó bạn

bạn nhận đc mail tự động hay sao vậy, mình nộp xong nhận đc mail tự động nói sẽ liên lạc trong vòng 2 tuần nhưng gần 2 tuần thấy người ta vẫn chưa xem hồ sơ, trường mình có nhận hồ sơ của Techcom nên mình xóa hồ sơ online nộp cho trường luôn rồi :D

bạn nhận đc mail tự động hay sao vậy, mình nộp xong nhận đc mail tự động nói sẽ liên lạc trong vòng 2 tuần nhưng gần 2 tuần thấy người ta vẫn chưa xem hồ sơ, trường mình có nhận hồ sơ của Techcom nên mình xóa hồ sơ online nộp cho trường luôn rồi :D
bạn học trường nào vậy?

Mình điền xong hết rồi đến lúc bấm "nộp hồ sơ" thì không được, chả hiện ra gì, cũng chẳng bấm được

bạn học trường nào vậy?

mình học đh ngân hàng, đọc thông báo thì tháng 2 mới thực tập, nhưng trường mình yêu cầu cuối tháng phải nộp chỗ thực tập về rồi, ko biết là trường có dàn xếp cho sv thực tập kịp thời không hay chỉ nhận hồ sơ hộ

mình cung đăng ký techcombank ở đà nẵng, họ gọi lên phỏng vấn 2 lần luôn, nhưng cuối cùng cũng ko thấy liên lạc gì, chờ lâu lắm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên