Chả có nhẽ anh em trên này hi sinh hết ah. Mai lại là thứ 2, kinh dị quá, lại lao động hăng say đi các bạn trẻ, không còn đếm nổi mấy cái thứ 2 trôi qua rồi kể từ khi mình kết thúc phỏng vấn :(
Ngủ ngon nào các bạn!
Đoán là Tech sẽ công bố cùng đợt vs đợt lẻ + thực tập sinh ==>> sẽ đợi dài dài đó :D

có khi hết tết âm mới có ý :( thấy có vẻ mù mịt

ban đầu là tết dương.bây giờ lại đợi đến tết âm.:((( ui má ơi, nói luôn cho ngta đỡ mong.đã 4 thứ 2 đến mà vẫn ngóng trông :(

Mình thực sự mất dần kiên nhẫn và đang rơi vào khủng hoảng. Bao nhiêu dự định, toan tính đã thay đổi liên xoành xoạch. Dù kqua có thế nào thì làm ơn triển khai nhanh giúp tụi em được không Tech ơi :(( Để còn chủ động, cầm đằng chuôi, cứ thế này cầm đằng lưỡi thì chết mất.

hự. đợt lẻ và thực tập sinh tuyển xong chưa bạn? Hix. Còn fai chờ bao lâu thì đội đó thi xong?
Theo mình tìm hiểu thì ĐỢT TUYỂN THỰC TẬP SINH 26-01-2015 SẼ CÓ KẾT QUẢ.
Mong rằng mọi thứ không như mình đoán Hiền ạ.
Thực ra, một số ít bạn trong UB vẫn đang làm việc khác trong khi đợi kết quả, mình là một trong những số ấy. Còn nhiều trường hợp đang thất nghiệp đang chờ từng ngày công bố kq, mình rất hiểu tâm trạng các bạn lúc này.
Mong rằng trong hai ngày 30, 31 sẽ có kq chứ ko phải là TH xấu nhất mình nêu bên trên :(

Theo mình tìm hiểu thì ĐỢT TUYỂN THỰC TẬP SINH 26-01-2015 SẼ CÓ KẾT QUẢ.
Mong rằng mọi thứ không như mình đoán Hiền ạ.
Thực ra, một số ít bạn trong UB vẫn đang làm việc khác trong khi đợi kết quả, mình là một trong những số ấy. Còn nhiều trường hợp đang thất nghiệp đang chờ từng ngày công bố kq, mình rất hiểu tâm trạng các bạn lúc này.
Mong rằng trong hai ngày 30, 31 sẽ có kq chứ ko phải là TH xấu nhất mình nêu bên trên :(
Đùa chứ Hiếu ơi, cách đây mấy page ông cũng chém là trong tuần này có kết quả, còn bây giờ thì "ĐỢT TUYỂN THỰC TẬP SINH 26-01-2015 SẼ CÓ KẾT QUẢ" lần này thì tớ tin cậu thật rồi :))

Đùa chứ Hiếu ơi, cách đây mấy page ông cũng chém là trong tuần này có kết quả, còn bây giờ thì "ĐỢT TUYỂN THỰC TẬP SINH 26-01-2015 SẼ CÓ KẾT QUẢ" lần này thì tớ tin cậu thật rồi :))
Những page trước động viên nhau cho vui, bạn nóng tính quá :D
Còn thông tin trên cậu có thể xem thread có trên UB đấy hoặc xem trên trang chủ cũng có thông tin 26-1-2015 mới có kq thực tập sinh nhé.
Đợt tuyển dụng tập trung vs đợt thực tập sinh là khác nhau. Khả năng công bố cùng lúc là điều có thể. Còn tớ cũng như các bạn, chẳng ai chắc chắn điều gì cả, nên ngày ngày nên đây hóng và động viên nhau thôi.
Bạn lại còn trách tớ làm gì, có trách thì trách Techcombank ấy :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên