e thì nộp hs vào đợt sau. em test IQ vào 21/11, 28/11 đi pv cá nhân lần 1, sáng nay vừa đc gd đi pv lần 2 ở tầng 8.
Chắc phải chờ đợt bọn e có kết quả r mới thông báo kết quả tập trung để đi đào tạo 1 lượt
Huhu lúc bên Tech gd e đang ngủ nên k biết mai pv cá nhân hay pv nhóm :((, lần 1 là e pv cá nhân r
Bạn ơi, tớ cũng nhận được cuộc gọi của Tech lúc đang mơ màng, họ gọi pv tầng 8 ở địa chỉ nào thế bạn nhỉ?
Đây là vòng pv thứ 2 rồi

e thì nộp hs vào đợt sau. em test IQ vào 21/11, 28/11 đi pv cá nhân lần 1, sáng nay vừa đc gd đi pv lần 2 ở tầng 8.
Chắc phải chờ đợt bọn e có kết quả r mới thông báo kết quả tập trung để đi đào tạo 1 lượt
Huhu lúc bên Tech gd e đang ngủ nên k biết mai pv cá nhân hay pv nhóm :((, lần 1 là e pv cá nhân r
Minh pv cá nhân vs a Tú hum 1/13, hum mùng 2 gọi pv cá nhân vòng 2 lun vs a Tú và GĐốc. Giờ vẫn chờ đợ

Huhu 9h30 mai mình thi mà báo pv lúc 10h, lúc đó mình ngủ nên k nghĩ ra, xong gọi lại thì k ai nghe máy :((

Có bạn nào pv vòng 1 tại tầng 14 toà nhà Vincom hôm 1/12, pvan vòng 2 ngày 2/12 tại tầng 9 toà nhà Vincom, pvan về chi nhánh có kqua chưa ạ? Huhu

Back
Bên trên