e thì nộp hs vào đợt sau. em test IQ vào 21/11, 28/11 đi pv cá nhân lần 1, sáng nay vừa đc gd đi pv lần 2 ở tầng 8.
Chắc phải chờ đợt bọn e có kết quả r mới thông báo kết quả tập trung để đi đào tạo 1 lượt
Huhu lúc bên Tech gd e đang ngủ nên k biết mai pv cá nhân hay pv nhóm :((, lần 1 là e pv cá nhân r
Bạn ơi, tớ cũng nhận được cuộc gọi của Tech lúc đang mơ màng, họ gọi pv tầng 8 ở địa chỉ nào thế bạn nhỉ?
Đây là vòng pv thứ 2 rồi

Tòa nhà Vincom 191 Bà Triệu ý,cậu nhớ mang chứng minh thư đee vào tòa nhà nhé.Bộ phận tuyển dụng của teck ở đó nha

e thì nộp hs vào đợt sau. em test IQ vào 21/11, 28/11 đi pv cá nhân lần 1, sáng nay vừa đc gd đi pv lần 2 ở tầng 8.
Chắc phải chờ đợt bọn e có kết quả r mới thông báo kết quả tập trung để đi đào tạo 1 lượt
Huhu lúc bên Tech gd e đang ngủ nên k biết mai pv cá nhân hay pv nhóm :((, lần 1 là e pv cá nhân r
Minh pv cá nhân vs a Tú hum 1/13, hum mùng 2 gọi pv cá nhân vòng 2 lun vs a Tú và GĐốc. Giờ vẫn chờ đợ

Huhu 9h30 mai mình thi mà báo pv lúc 10h, lúc đó mình ngủ nên k nghĩ ra, xong gọi lại thì k ai nghe máy :((

Có bạn nào pv vòng 1 tại tầng 14 toà nhà Vincom hôm 1/12, pvan vòng 2 ngày 2/12 tại tầng 9 toà nhà Vincom, pvan về chi nhánh có kqua chưa ạ? Huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên