"Đợt Tuyển dụng tập trung 5 đã kết thúc. TECHCOMBANK đang trong quá trình thông báo tới các bạn ứng viên. Nếu bạn không nhận được kết quả thì rất tiếc là bạn đã không trúng tuyển đợt TDTT lần này."
Đã ai nhận đc thông báo trúng tuyển chưa, mình gửi mail hỏi và đc reply như vậy nè. Buồn
C ơi, c mail lại bên nhân sự hỏi xem như vậy chẳng may tạch thì có thư cảm ơn ko? Bởi vì t cũng thấy bảo Tech là có mail thông báo kể cả đỗ hay trượt mà, như bạn Thu Trang nói ý. @@ (cmt nhầm :p)

"Đợt Tuyển dụng tập trung 5 đã kết thúc. TECHCOMBANK đang trong quá trình thông báo tới các bạn ứng viên. Nếu bạn không nhận được kết quả thì rất tiếc là bạn đã không trúng tuyển đợt TDTT lần này."
Đã ai nhận đc thông báo trúng tuyển chưa, mình gửi mail hỏi và đc reply như vậy nè. Buồn
mình chưa có thông báo gì cả.
không biết sao đây.

mình cũng chưa có nhận được gì hết. thấy pv cũng ok mà. hic
không lẽ thảm sát hàng loạt. hu hu

Merry chirstmas. T da de dieu uoc ca nha minh deu do Tech vao doi tat dat dau giuong.Toi nay ong gia Noel se den roi thuc hien no vao ngay mai.ca nha ngu ngon mo dep nhe^^

e thì nộp hs vào đợt sau. em test IQ vào 21/11, 28/11 đi pv cá nhân lần 1, sáng nay vừa đc gd đi pv lần 2 ở tầng 8.
Chắc phải chờ đợt bọn e có kết quả r mới thông báo kết quả tập trung để đi đào tạo 1 lượt
Huhu lúc bên Tech gd e đang ngủ nên k biết mai pv cá nhân hay pv nhóm :((, lần 1 là e pv cá nhân r

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên