"Đợt Tuyển dụng tập trung 5 đã kết thúc. TECHCOMBANK đang trong quá trình thông báo tới các bạn ứng viên. Nếu bạn không nhận được kết quả thì rất tiếc là bạn đã không trúng tuyển đợt TDTT lần này."
Đã ai nhận đc thông báo trúng tuyển chưa, mình gửi mail hỏi và đc reply như vậy nè. Buồn

"Đợt Tuyển dụng tập trung 5 đã kết thúc. TECHCOMBANK đang trong quá trình thông báo tới các bạn ứng viên. Nếu bạn không nhận được kết quả thì rất tiếc là bạn đã không trúng tuyển đợt TDTT lần này."
Đã ai nhận đc thông báo trúng tuyển chưa, mình gửi mail hỏi và đc reply như vậy nè. Buồn
Lẽ nào cả nhà mình ở đây tach hết joi hjx

Tình hình là mình vừa lên hội sở Tech chiều nay. Mình đc GD vùng cho cơ hội lên vị trí VIP thay vì GDV. Thật tiếc là chiều nay mình sểnh, miếng to quá hớp ko nổi. Lại quay về làm GDV. Anh bên nhân sự bảo GD vẫn chưa duyệt danh sách đâu nhé. Các bạn còn chờ dài. Còn thông tin là đợt tuyển vừa rồi là tuyển nhân sự cho quý 1 năm 2015. Nên cũng fai tháng 1 mới đi đào tạo.
Tóm lại các bạn cứ bềnh tễnh.
bạn Hiền nhận đc thông báo của tech chưa!

Hi vọng là chỉ "đang trong quá trình thông báo" nên trong hôm nay hoặc ngày mai là biết kết quả, Mà như vậy là fail thì ko có thư cảm ơn à mọi người? Hoang mang style quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên