T thì hỏi là : e biết Tech còn 1 vòng thử thách nữa nếu e may mắn qua đc vòng này, a cho e hỏi là Ngân hàng mình sẽ lấy bao nhiêu % đc ko ạ? Giả sử đợt này có 100 bạn vào thì sau đợt đào tạo a sẽ lấy bao nhiêu ạ?
T thấy t còn hỏi ngu hơn :))
Thế họ trả lời sao hả cậu? Cậu là hội đồng nào thế?

tớ cũng thế. Lúc cái chị mang bầu đặt hồ sơ xuống. Đầu tiên anh í lắc đầu, sau đó lại gaatk đầu. hjx, chả biết thế nào, nhưng chắc mình không có hi vọng gì cả. Bạn được hỏi nhiều không?
Chắc chưa đến 10p b à, nói chung là cũng k hy vọng lắm :p mà sao t k đc anh chị ý cho hỏi j như mấy bạn kia mà :(

Èo, c hội đồng nào pvan? thế có định sang làm RBO k?
T chả b hội đong nào. Nhg a gđ vùng ngồi giữa cứ tận tình khuyên bảo e yên tâm a có 10 năm kn rồi. Xong chị ngồi cạnh và anh ngồi cạnh giọng miền trong cũng tát nước theo, em thích hợp rbo hơn, r thì rbo thăng tiến tốt hơn. T thì thích gdv từ lâu. Muốn khóc quá

T chả b hội đong nào. Nhg a gđ vùng ngồi giữa cứ tận tình khuyên bảo e yên tâm a có 10 năm kn rồi. Xong chị ngồi cạnh và anh ngồi cạnh giọng miền trong cũng tát nước theo, em thích hợp rbo hơn, r thì rbo thăng tiến tốt hơn. T thì thích gdv từ lâu. Muốn khóc quá
đúng là QHKH khả năng thăng tiến hơn GDV mà. Biết đâu c có duyên với nghề đó. T cg từng QHKH đây. hì. Vưa thích RBO lại vừa thích GDV. hì.

Có bạn nào phỏng vấn cá nhân ngày 19/10/2014 ở Bà Triệu không?
Nhận được thông báo trúng tuyển post lên nhé.

Có bạn nào đc nhân sự tech gọi dt mai pv k?
T vừa đc gọi, t hỏi e vừa pv đot tdtt. Họ bảo có vị trí khác phù hợp vs t hơn :((( là saooo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên