Hẹn mai đi ký hợp đồng nè, làm ở Hội sở luôn, lương cũng ổn, nhưng thấy bảo việc nhiều, toàn 8h mới đc về, nên tớ cũng hơi sợ :(
Chúc mừng bạn Cun2007 nhé.
Làm ở hội sở có tiềm năng đấy, mình nghĩ vị trí đó được.ổn định, về muộn nhưng không áp lực lắm.

Mình thi tuyển dụng tập trung đợt trứơc và phỏng vấn vòng cuối rồi nhưng sao gìơ vẫn chưa báo kết quả gì. Có bạn nào thi cùng đợt với mình thì cho mình biết chút tin tức với.

Mình thi tuyển dụng tập trung đợt trứơc và phỏng vấn vòng cuối rồi nhưng sao gìơ vẫn chưa báo kết quả gì. Có bạn nào thi cùng đợt với mình thì cho mình biết chút tin tức với.
Bạn phỏng vấn vị trí gì vậy? ngày 19/11 đúng không?mình cũng đang mong kết quả, có tin sẽ post nhé.

Mình thi đợt lẻ cơ, ko phải tuyển dụng tập trung đâu :D. hnay đến ký hợp đồng thì thấy các chế độ của Tech tương đối là tốt, ko dã man như lời đồn đâu! so với một vài ngân hàng khác thì khá là ok.

Mình thi đợt lẻ cơ, ko phải tuyển dụng tập trung đâu :D. hnay đến ký hợp đồng thì thấy các chế độ của Tech tương đối là tốt, ko dã man như lời đồn đâu! so với một vài ngân hàng khác thì khá là ok.
Thích nha c. C ơi, c pv bao lâu thì có kqua?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên