tất cả chỉ gói gọn trong gần 5 tháng thế thôi hả bạn? vs lại 3 tháng thử việc hỗ trợ 80% lương là khoảng bnh xiền thế ???
Tớ ko biết giao dịch viên tn, nhưng bạn tớ làm rbo bảo lương cứng 6 triệu hình như thử việc dc hơn 4 triệu

Có bạn nào giống mình ko? Được nhân sự bên Tech gọi báo trúng tuyển, cho chọn địa điểm và báo lương vậy mà đến h vẫn chưa nhận đc mail mà nghe nói mai là đi đào tạo rồi là làm sao :(

Có bạn nào giống mình ko? Được nhân sự bên Tech gọi báo trúng tuyển, cho chọn địa điểm và báo lương vậy mà đến h vẫn chưa nhận đc mail mà nghe nói mai là đi đào tạo rồi là làm sao :(
Bạn giống mình nhé, mình đc làm ở sở giao dịch, nhưng chưa thấy bảo đi đào tạo.))

Bạn giống mình nhé, mình đc làm ở sở giao dịch, nhưng chưa thấy bảo đi đào tạo.))
:( không biết ai có thông tin gì ko nhỉ? Nhà t bên Đông Anh nhưng đợt này ko có chỉ tiêu nên chuyển qua chi nhành Hà Thành mà xa quá vs t đang làm cog ty ngoài nhưng lương thưởng chế độ đều tốt nên phân vân quá

:( không biết ai có thông tin gì ko nhỉ? Nhà t bên Đông Anh nhưng đợt này ko có chỉ tiêu nên chuyển qua chi nhành Hà Thành mà xa quá vs t đang làm cog ty ngoài nhưng lương thưởng chế độ đều tốt nên phân vân quá
chị bên vccorp phải ko? E đây, hum phỏng vấn nhóm cùng chị nè, e cũng đăng ký về quê nhưng có dc đâu, bị phân về bà triệu, Hi cứ ngờ ngợ hoá ra là chị thật. Hum nọ e lên bà triệu e gặp chị trợ lý gđ, e cũng hỏi là các bạn đợt tập Trung 19 đi đào tạo jui chị ơi không biết e thì thế nào? Chị ấy nói bên này nhiều chương trình lắm nên có j sẽ báo sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên