Đợt tuyển này hơi "đầu lâu" nhưng chính vì vậy nhiều bạn mới hiểu niềm vui cuối năm là thế nào:). Đợt này tính riêng KV miền Bắc, GDV tham gia đào tạo là 30 (20 Hà Nội & 10 các tỉnh), tính ra tất cả các vị trí cũng khá đông. Các bạn tham gia đào tạo, thử việc nhớ chia sẻ những điều hay ho để "truyền thụ" lại cho thế hệ sau nhé:D. Xét cho cùng, NH nào cũng cần 2 chữ "phù hợp". Đi thi, PV thì để khẳng định mình phù hợp với vị trí. Vào thử việc, làm chính thức lại càng quan trọng, vừa xem mình có phù hợp với vị trí không, vừa xem có phù hợp với môi trường không. Phù hợp thì sẽ yêu công việc và muốn gắn bó, không phù hợp thì làm việc cho qua ngày, gồng mình để hoàn thành công việc và chờ thời. Đã phù hợp thì NH nhỏ cũng không vấn đề gì, không phù hợp thì NH lớn cũng chẳng ham.
C ơi, c có danh sách 10GDV các tỉnh k? Cám on c nhé

Nhân sự bên Tech chiều gọi cho mình Mai lên hội sở gặp chị trợ lý tổng giám đốc để phân về chi nhánh nào, mình cũng vừa dc tin đậu bên Citi bank, các bạn cho mình lời khuyên dc ko, đợi mãi bên Tech mà giờ ko đi cũng tiếc hjx

Nhân sự bên Tech chiều gọi cho mình Mai lên hội sở gặp chị trợ lý tổng giám đốc để phân về chi nhánh nào, mình cũng vừa dc tin đậu bên Citi bank, các bạn cho mình lời khuyên dc ko, đợi mãi bên Tech mà giờ ko đi cũng tiếc hjx
nhân sự gọi cho c để thông báo về chi nhánh nào ak? sao tớ không thấy họ nói hay gọi gì nhỉ? c đỗ vị trí gì đó?
T cũng đang phân vân ko biết nên làm DN hay vào tech nua.:(

Cả nhà ơi, có ai biết, thực địa tại chi nhánh là tại chi nhánh mình đăng kí hay 1 chi nhánh bất kì trên HN ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên