vua moi di phong van va bi loai day. 10 nguoi chia 2 nhom, ho se lay 5 nguoi luon nen biet luon ket qua. ho chia cho moi nhom 1 chu de, chu de nhom minh la ki nang va kien thuc quan trong nhu the nao voi nhan vien quan he khach hang, nhom ben canh la dao duc quan trong nhu the nao. noi chung la nhom truong va thuyet trinh se dc chon nen cac ban co gang lam nhom truong va nguoi thuyet trinh nhe.

vua moi di phong van va bi loai day. 10 nguoi chia 2 nhom, ho se lay 5 nguoi luon nen biet luon ket qua. ho chia cho moi nhom 1 chu de, chu de nhom minh la ki nang va kien thuc quan trong nhu the nao voi nhan vien quan he khach hang, nhom ben canh la dao duc quan trong nhu the nao. noi chung la nhom truong va thuyet trinh se dc chon nen cac ban co gang lam nhom truong va nguoi thuyet trinh nhe.
Bạn ơi cho hỏi, bạn có cần mang bảng thông tin ứng viên theo ko?

Loại biết kết quả luôn hả b @@
Cho mình hỏi lấy 5 thì chắc k phải 5 người của 1 nhóm đâu nhỉ..mà lấy của cả 2 nhóm đúng không? Trước khi vào chủ đề thuyết trình có cần giới thiệu bản thân không b?

Bạn ơi cho hỏi, bạn có cần mang bảng thông tin ứng viên theo ko?
Loại biết kết quả luôn hả b @@
Cho mình hỏi lấy 5 thì chắc k phải 5 người của 1 nhóm đâu nhỉ..mà lấy của cả 2 nhóm đúng không? Trước khi vào chủ đề thuyết trình có cần giới thiệu bản thân không b?

có cần mang bảng thông tin ứng viên vì nó sẽ hưu dụng khi bạn là 5 người được chọn còn bị loại ngay thì ko để làm j.
mỗi nhóm 5 người, 2 nhóm tranh luận với nhau nhóm nào tốt lấy 3, không tốt lấy 2 (có lẽ thế) và không giới thiệu bản thân j cả chỉ có 5p bàn bạc làm quen và dể quyết định bầu nhóm trưởng thôi

có cần mang bảng thông tin ứng viên vì nó sẽ hưu dụng khi bạn là 5 người được chọn còn bị loại ngay thì ko để làm j.
mỗi nhóm 5 người, 2 nhóm tranh luận với nhau nhóm nào tốt lấy 3, không tốt lấy 2 (có lẽ thế) và không giới thiệu bản thân j cả chỉ có 5p bàn bạc làm quen và dể quyết định bầu nhóm trưởng thôi

Cám ơn bạn nhiều lắmmmm
Thời gian bàn luận vs thời gian thuyết trình là khoảng bao lâu bạn?

Mình cũng đi phỏng vấn sáng nay nè, đâu thấy có chọn 5 bạn luôn đâu, k thấy nói j về kết quả cả. Thực ra như nhóm mình mình thấy nhóm trưởng hay không không quan trọng, nhưng tốt nhất là bạn nên được nói một chút (thời gian có hạn nên sẽ chỉ 1 câu phản biện và 1 câu trả lời cho cả 2 nhóm thôi). Tất cả 10 bạn sẽ không có cơ hội được nói trong bài thuyết trình đâu, bạn là nhóm trưởng và lên thuyết trình nhưng nếu bạn nói không tốt thì cũng tạch thôi :) , theo mình nghĩ thì bạn nào đã đc nói trong lúc thuyết trình thì về sau phỏng vấn 1-1 anh ấy sẽ hỏi các bạn nhiều hơn. Chủ đề thảo luận cũng không có gì khó lắm đâu. Chúc cả nhà may mắn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên