đề thi GDV có khó ko ạ, em nghe mọi ng nói test IQ ko thôi mà run quá :( mai e thi r

P/s: hồi sáng ngồi trà đá quán trước cổng thấy có boss đi ra, alo nói với ai đó nghe loáng thoáng "chú chụp vào cho anh rồi tiện làm luôn anh đáp án, gửi luôn cho a để chiều đứa cháu đi thi, giữ bí mật cho a nhé", nghe xốn ghê luôn @@[/QUOTE]

Mã đề thì khác nhau mà bạn, nếu gửi đáp án thôi cũng ko ăn thua đâu

qua vòng test+ 2 vòng pv , oke đi đào tạo. đào tạo chưa chắc đã được ký hợp đồng =)), nghe nản hẳn. mà 1 khi đã ký là 3 năm. phá hợp đồng trước bồi thường 50tr ^^, tớ vào thi cái được nghe cái này luôn
p 1 lúc 10h phải ko bạn, mình có nghe 1 ông hỏi, bả trả lời dưới 2 năm phá hd 50 củ, trên 2 năm phá hd 30 củ, nghe nhão phết :)

P/s: hồi sáng ngồi trà đá quán trước cổng thấy có boss đi ra, alo nói với ai đó nghe loáng thoáng "chú chụp vào cho anh rồi tiện làm luôn anh đáp án, gửi luôn cho a để chiều đứa cháu đi thi, giữ bí mật cho a nhé", nghe xốn ghê luôn @@

Mã đề thì khác nhau mà bạn, nếu gửi đáp án thôi cũng ko ăn thua đâu[/QUOTE]
eo ơi, vậy á.thế mà lúc sáng a giám đốc tuyển duyện nói rằng techcombank tuyển dụng rất chặt chẽ, k có chuyện xin xỏ đc :p

cái đó mình ko rõ, nghe loáng thoáng vậy thôi,+ với lại đã đọc lướt qua đáp án với đề rồi thì khả năng nắm bắt cao hơn nhiều rồi @@

Mã đề thì khác nhau mà bạn, nếu gửi đáp án thôi cũng ko ăn thua đâu
eo ơi, vậy á.thế mà lúc sáng a giám đốc tuyển duyện nói rằng techcombank tuyển dụng rất chặt chẽ, k có chuyện xin xỏ đc :p[/QUOTE]
Chặt với người ngoài thôi. Con cháu, quen biết vẫn vô như thường. Em làm trong đó, em có con, có cháu em có cho vào ko?

Mng ơi, cho mình hỏi là đề thi có mã đề không nhỉ? chiều nay mình thi mà không để ý tờ đề nên chẳng ghi gì phần mã đề cả:(((
có mã đề.mình có ghi mà. nhưng sao mình thấy bạn bên cạnh vẫn ngóng sang bên mình như là đề giống nhau ấy.ko hiểu nữa

eo ơi, vậy á.thế mà lúc sáng a giám đốc tuyển duyện nói rằng techcombank tuyển dụng rất chặt chẽ, k có chuyện xin xỏ đc :p
Chặt với người ngoài thôi. Con cháu, quen biết vẫn vô như thường. Em làm trong đó, em có con, có cháu em có cho vào ko?[/QUOTE]tin mật là b em đã vào từ năm ngoái = cửa hậu, b thân nói chung là đâu chả vậy nên chấp nhận :))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên