chắc qua 8/7 thì họ gọi, cơ mà lúc đấy lại về quê ăn cưới chị, có lẽ ko có duyên rồi hz

Anh ơi trong ý cái phần bằng cấp tiếng anh ý. Em chỉ có bằng C thì điền ntn anh nhỉ, hay bỏ trống nhỉ :D
Điền bằng C em ơi, bằng C tương đương TOEIC cấp 3 rồi, khoảng 600 điểm TOEIC thì phải. TOEIC cấp 2 khoảng 465 điểm, tương đương với bằng B tiếng Anh.

Các bạn ở KV miền Nam gửi qua hòm mail tuyendungmn@techcombank.com.vn không được thì thử gửi qua hòm mail tuyendungmiennam@techcombank.com.vn xem sao nhé. Vì trong tin tuyển dụng cụ thể trên trang tuyển dụng của Tech thì để hòm mail 1, còn trong poster trên trang tuyển dụng lại để hòm mail 2.
hix anh cocghe266 ơi, mail dưới ko có "tuyendungmiennam@techcombank.com.vn
The e-mail address you entered couldn't be found. Please check the recipient's e-mail address and try to resend the message."

hix anh cocghe266 ơi, mail dưới ko có "tuyendungmiennam@techcombank.com.vn
The e-mail address you entered couldn't be found. Please check the recipient's e-mail address and try to resend the message."
Uh em, vậy thì mail trong poster của TCB là sai. Các bạn gửi theo mail tuyendungmn@techcombank.com.vn nhé. Nếu hòm mail đầy các bạn gửi lại vào lúc khác. Hôm nay đầu tuần chắc bộ phận tuyển dụng sẽ xóa bớt mail cũ để nhận mail của ứng viên ứng tuyển đợt này thôi:)

Anh @cocghe266 ơi, tiêu đề mail ghi rõ địa điểm ứng tuyển là mình ghi Hà Nội (để phân biệt với Hải Phòng chẳng hạn), hay ghi rõ chi nhánh mình muốn vào hả anh?

Em thì thấy cái 1 là đúng rồi! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back