Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

vị trí này ở hội sở đang thiếu chỉ tiêu thật nên họ tuyển thật,bạn tớ mới đi pv và test vị trí này sau hơn tuần gì đấy Tech gọi đi làm chính thức rồi :D

ơ thế thì tiếc nhỉ =)) hôm test tớ có việc quên mất tiêu đi luôn :D
để mình nộp lại thử coi sao :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình là chiều 15h30 ngày 04/11 này em đi phỏng vấn nhóm CV QHKH CN bên techcombank.
Em không hiểu lắm về phỏng vấn nhóm. Có bác nào am hiểu hoặc đã từng phỏng vấn nhóm của techcombank chia sẻ cho em nó ít kinh nghiệm để đi thi được không a!
Cái thứ hai là đợt này em thấy tuyển vị trí này một cách đại trà, không biết thực hư thế nào? vớ vẩn làm xong 2 tháng thử việc đủ chỉ tiêu bank lại cho nghỉ luôn.
Cái điều thứ bà là có bác nào đang làm bên techcombank không a? co thể chia sẻ về môi trường làm việc cho em nó biết. Vì em nghe thiên hạ nó đòn ghê ghớm lắm. (Cái này em hỏi chơi, vì cũng chưa có biết là có lọt qua hết tất cả các vòng để đi làm hay không).

nộp hồ sơ trực tuyến mất rất nhiều công sức và thời gian nhưng cơ hội thì chẳng thấy đâu thật lãng phí

Tình hình là chiều 15h30 ngày 04/11 này em đi phỏng vấn nhóm CV QHKH CN bên techcombank.
Em không hiểu lắm về phỏng vấn nhóm. Có bác nào am hiểu hoặc đã từng phỏng vấn nhóm của techcombank chia sẻ cho em nó ít kinh nghiệm để đi thi được không a!
Cái thứ hai là đợt này em thấy tuyển vị trí này một cách đại trà, không biết thực hư thế nào? vớ vẩn làm xong 2 tháng thử việc đủ chỉ tiêu bank lại cho nghỉ luôn.
Cái điều thứ bà là có bác nào đang làm bên techcombank không a? co thể chia sẻ về môi trường làm việc cho em nó biết. Vì em nghe thiên hạ nó đòn ghê ghớm lắm. (Cái này em hỏi chơi, vì cũng chưa có biết là có lọt qua hết tất cả các vòng để đi làm hay không).

Bữa Techcom gọi mình vị trí DSA, mình ko đi,giờ nó gọi dụ mình vị trí giống bạn,ngày giờ cũng dzậy,tại 9-11 TĐT,Q.1 j ấy,t2 đi thử cho bít,gặp nhau sau bạn nhá! :3

Bạn ơi cho mình hỏi vị trí chuyên viên khách hàng cá nhân ở HCM sao mình bấm vào thì không thấy ghi thông tin ứng tuyển hay thời hạn gì cả, vậy vị trí này đã hết hạn tuyển rồi hay sao ( mình mới tham gia diễn đàn vẫn chưa biết nhìu hy vọng các bạn giúp đỡ :D ).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên