Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

TCB là thấy chịu khó đăng tuyển nhất mà cũng là ảo nhất, ko biết nộp trực tuyến lần này là lần thứ mấy rồi mà mãi ko thấy gì :))

Có bạn nào đậu techcom rồi chia sẻ cách nộp hồ sơ với cả nhà được không a. Vì em gửi cho techcom mãi mà đến vòng hồ sơ cũng không qua nổi.

Tech cứ đăng tin tuyển ầm ầm mà chả thấy giề, khu vực HP 2 cái vị trí kia cứ đăng mãi thôi :p

ơ sao tuyển nhiều vậy nhỉ :-? hôm trước mình được gọi đi test cv thanh toán trong nước mà quên béng mất, hnay lại thấy tuyển mấy vị trí này :-/
vị trí này ở hội sở đang thiếu chỉ tiêu thật nên họ tuyển thật,bạn tớ mới đi pv và test vị trí này sau hơn tuần gì đấy Tech gọi đi làm chính thức rồi :D

sao mình nộp hồ sơ trực tuyến vào tech mà toàn bị báo là hồ sơ chưa hoàn tất nhỉ. Trong khi mình nhập đầy đủ hồ sơ rồi :-s

mềnh nộp hồ sơ vào tech 3 lần rồi mà chưa lần nào được gọi đi phỏng vấn cả.
Chả biết lần này thế nào nhưng mình sẽ cố thêm một lần nữa.

mọi người ơi. cho em hỏi khi đăng tuyển vào ngân hàng thì cái bước nạp hso online đầu tiên ý, mình chỉ việc làm theo mẫu có sẵn đó rồi mình gửi qua mail thôi phải k ạ?

mọi người ơi. cho em hỏi khi đăng tuyển vào ngân hàng thì cái bước nạp hso online đầu tiên ý, mình chỉ việc làm theo mẫu có sẵn đó rồi mình gửi qua mail thôi phải k ạ?
bạn ơi không phải gưi online ngay trên web ngân hàng mà gửi qua mail nào thế hả bạn? ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,615
Thành viên mới nhất
bostonmanormerc
Back
Bên trên