Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (tháng 7/2013)

Techcombank cùi từ cách nộp hồ sơ trên mạng đến khâu đãi ngộ nhân viên (Nghe ai làm Tech cũng nói) :))

lần nào cũng tạo hồ sơ làm đi làm lại nhưng hầu như không được xem. huhu :((

hic, mình vừa tạo hồ sơ rồi nộp bên web của tech, phải nói là đủ thứ hầm bà lằng, loạn xạ hết cả lên, chả biết có kết quả gì ko mà cái khâu điền đầy đủ thông tin cũng thấy hốt quá r...

Có bạn nào bị lỗi ấn nộp đơn báo là hồ sơ chưa hoàn tất chưa? chỉ cho mình với !!!

mình ko lưu được quá trình học vấn nên cũng không hoàn tất được hồ sơ bạn ạ, bạn có bị giống mình không?

mình ko lưu được quá trình học vấn nên cũng không hoàn tất được hồ sơ bạn ạ, bạn có bị giống mình không?

mình cũng phải đánh vật mãi với cái khâu điền thông tin đó bạn, bạn cứ bình tĩnh, điền hết tất cả thông tin có đánh dấu *, điền xong phần nào lưu lại luôn, có nút lưu lại ở cuối trang đó bạn :)

mình cũng phải đánh vật mãi với cái khâu điền thông tin đó bạn, bạn cứ bình tĩnh, điền hết tất cả thông tin có đánh dấu *, điền xong phần nào lưu lại luôn, có nút lưu lại ở cuối trang đó bạn :)

mình cũng thử nhiều rồi bạn ạ, lần trước tuyển dụng của tech cũng thế, mình loay hoay mãi, cái nào cũng lưu được mà chỉ riêng quá trình học vấn là không lưu được. Hic.

Mình cũng bị lỗi đó nên thôi cho nó đi luôn, mịe đếch cần ứng tuyển nữa. bực cả mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên