[HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên phạm vi toàn quốc (tháng 8/2012)

Có ai nộp ở Hà Nội ko vậy,sao yêu cầu cao thế, toàn đòi kinh nghiệm mấy năm vs Toeic thôi à

Bực thật.Tech làm ăn chán kinh.Ko biết nộp trực tiếp hay nộp qua mail.Nên trang Web nộp trực tuyến thì lúc lưu lỗi lên lỗi xuống.Hài chả hiểu sao ko lưu được.^^ bạn nào bị như mình ko?

hik. cái nộp trực tuyến sao ấy. lần trc t nộp GDV. nộp rồi. đến hôm hết hạn mở ra xem chả thấy nộp dc mới ức :((

cậu ko bị lỗi điền qua trình học vấn ak :(..sao thế nhỉ, tớ toàn bị err " Vui lòng nhập Trường/Khóa học"

Các bạn có biết, nếu nộp hồ sơ cứng thì gồm những giấy tờ gì ko?
Mình nộp trực tuyến mấy lần mà chẳng thấy tăm hơi gì, toàn thấy ghi là đã xem :( mình đoán là xem từ lần trước nên giờ người ta ko xem lại nữa :(

Các bạn có biết, nếu nộp hồ sơ cứng thì gồm những giấy tờ gì ko?
Mình nộp trực tuyến mấy lần mà chẳng thấy tăm hơi gì, toàn thấy ghi là đã xem :( mình đoán là xem từ lần trước nên giờ người ta ko xem lại nữa :(

Chuẩn đấy, mềnh cũng vậy :(, ghét nhất là up ảnh đúng chuẩn rùi nhưng mà ko dc zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Mình thì để ý là chỉ có lần đầu tiên nộp hồ sơ là có "Chưa xem" thôi, nếu ko đạt rồi thì mấy lần sau vừa nộp là thấy "Đã xem" rồi. hjc
Có đúng không vậy bạn
Bữa trước mình nộp onl lên thi tuyển rồi nhưng chưa có kết quả
hôm sau mình nộp tiếp ở vị trí CVQHKHCN TPHCM thì có mail t lời
mình vào QLHS thì mnos báo là đã xem
Nản!!!!!!!

Nộp trực tuyến hay đến nơi thì đến đâu nộp vậy các bạn?!Ai nộp được rồi chỉ mình với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên