[HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên phạm vi toàn quốc (tháng 8/2012)

em đi pv ở tech. em tốt nghiệp tài chính ngân hàng nhưng thiếu kinh nghiệm. chị pv bảo em là đến sale chị thấy em còn chưa đủ điều kiện? choáng 5ph

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cái vị trí nào của Tech cũng kêu gấp, nhưng mà hồ sơ nộp cả mấy tuần rồi chả thấy gọi :))

mình thì không thích cách của Techcombank cho lắm vì thiếu chuyên nghiệp.
hẹn phỏng vấn lúc 11.10 phút mà đợi đến 12.30 mới vô phỏng vấn. phòng ốc rộng mà không ai hướng dẫn phòng cho ứng viên, vô nhầm phòng giám đốc nhân sự luôn.
nghĩ sao phỏng vấn 12.30 còn sức đâu mà nói chuyện
mới gọi phỏng vấn lần 1 chưa vô phỏng vấn đã gọi mời phỏng vấn vị trí khác, làm thí sinh hoang mang.
Nên coi lại việc bố trí phỏng vấn và quản lý hệ thống chuyên nghiệp lên rồi mới tuyển ứng viên chuyện nghiệp được !

mọi người cho mình hỏi
mình vào trang web của teach rồi ứng tuyển luôn
như thế có được không vậy?

cả nhà cho mình hỏi tẹo!
mình lên website của tech trong mục "Quá trình học vấn" k hiểu sao mình không thể hoàn thành nội dung đó

cả nhà cho mình hỏi tẹo!
mình lên website của tech trong mục "Quá trình học vấn" k hiểu sao mình không thể hoàn thành nội dung đó
Cái web tuyển dụng của họ khá là chuối, bạn cố gắng điền hết ko bỏ trống phần nào xem, rồi ấn lưu lại.

mình thì không thích cách của Techcombank cho lắm vì thiếu chuyên nghiệp.
hẹn phỏng vấn lúc 11.10 phút mà đợi đến 12.30 mới vô phỏng vấn. phòng ốc rộng mà không ai hướng dẫn phòng cho ứng viên, vô nhầm phòng giám đốc nhân sự luôn.
nghĩ sao phỏng vấn 12.30 còn sức đâu mà nói chuyện
mới gọi phỏng vấn lần 1 chưa vô phỏng vấn đã gọi mời phỏng vấn vị trí khác, làm thí sinh hoang mang.
Nên coi lại việc bố trí phỏng vấn và quản lý hệ thống chuyên nghiệp lên rồi mới tuyển ứng viên chuyện nghiệp được !
Mình thấy Tech tổ chức tuyển dụng cũng ổn. Tuần trc mình PV ở hội sở đc dẫn ra phòng chờ ngồi đợi, hẹn 9h30 thì tầm 10 phút sau có ng vào phỏng vấn rùi. Chỉ có điều là mình pv GDV thế nào trong tờ danh sách lại thành vị trí QTRR và chính sách hỗ trợ. Hoang mang nhưng mình vẫn nói về vị trí GDV, chị PV cũng ko thắc mắc gì. Hy vọng qua đc vòng 1 sơ tuyển

Hic mình ko hoàn thành được hồ sơ, các bạn chỉ giúp được không?
phần quá trình học tập, mình đã điền tên trường/khóa học rồi mà nó ko cho lưu và bắt nhập tên trường/khóa học. Hic nhập mãi mỏi tay quá, ai giúp với ạ. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên