[HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên phạm vi toàn quốc (tháng 8/2012)

theo tớ biết thì từ 7 -10 ngày, nhưng đó là theo quy định, còn thực tế thì...chờ đợi là hạnh phúc ạ:D

vị trí nào cũng yêu cầu kinh nghiệm thế kia lấy đâu ra cơ hội cho sinh viên mới tốt nghiệp :((

Mọi ng cho tớ hỏi, cứ nhét cái chữ Cao cấp vào sau chữ Chuyên viên để làm gì vậy :-o

:| Miền trung chỉ tuyển mỗi Hà Tĩnh, đọc thông tin là thấy rầu rồi :| Dù sao vẫn thanks bạn cocghe

Sặc, CV cao cấp tất nhiên là yêu cầu cao hơn CV roài. Các bạn đọc kỹ yêu cầu tuyển dụng. Ko phải cứ thêm bừa vào đâu. Giống như CV QHKH cao cấp ý. Đòi hỏi cao về kiến thức và kinh nghiệm. :-@

sao toàn yêu cầu kinh nghiệm từ 2 đến 3 năm không vậy trời?? hjchjc mới ra trường làm sao đây hazzz ^:)^

mọi người ơi cho mình hỏi tí, Mình định nộp vào vị trí chuyên viên QHKH mà thấy trên web techcombank ghi là:

- Vui lòng nộp đơn theo mẫu ngân hàng, có thể dowload tại:
http://techcombankjobs.com/vi/jobseekers/view_job.html
- Tiêu đề hồ sơ: RBO-TenUngVien
Ví dụ: Ứng viên gửi HS cho vị trí này, tên ứng viên là Nguyễn Văn A thì tiêu đề hồ sơ sẽ như sau: RBO-NguyenVanA
Ứng viên gửi hồ sơ trực tiếp qua website tuyển dụng để tiện việc lưu dữ liệu lâu dài.

Mình điền xong thông tin rồi gửi mail vào địa chỉ nào za? hay phải nộp trực tiếp. Mọi người giúp mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên