Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

a còn bị 2 anh pv. a Hưng và a Tú xoáy cho đến bước đường cùng thì thôi. nghe man rợn luôn. kiểu gì kiểu mình cũng cứ bị dồn vào chân tường. @@. bên anh thì chỉ có chị Liên ghi thôi. chị ấy không hỏi gì hết. các anh còn lại thì xoáy thôi rồi.
Thít nhỉ, HĐ PV e 3 ông, Mr Thế ANh, Mr Hiếu và 1 ô nữa ;__;, kiểu k thiện cảm gì, trông hình sự í, cũng k ghi chép gì, chỉ cho điểm thôi ;___;
tạch lô nữa oy :-s

a còn bị 2 anh pv. a Hưng và a Tú xoáy cho đến bước đường cùng thì thôi. nghe man rợn luôn. kiểu gì kiểu mình cũng cứ bị dồn vào chân tường. @@. bên anh thì chỉ có chị Liên ghi thôi. chị ấy không hỏi gì hết. các anh còn lại thì xoáy thôi rồi.
Vầy là nghe ổn r đó a :), bao giờ báo đỗ thì bảo e nhé :D
k biết bạn kia như nào a nhỉ ?/

e thấy ổn à. a thì thấy ko ổn gì hết :)) :)). e thì bị hỏi những gì. anh thì a tin e đậu. vì e khá dễ thương, bên cạnh đấy ăn nói khá có duyên.

haham ấn double thanks vì khen em :)), huhu, như a là có triển vọng chứ e là linh cảm đc r à :(
mà e nghe anh í nói là VỀ CHI NHÁNH TỈNH ĐC CỘNG 1 ĐIỂM :)
mấy bạn mai pv cân nhắc nhé :)

em mà về tỉnh thì tiếc quá. em thích về tỉnh à? chắc gia đình e muốn e về quê làm.
haham ấn double thanks vì khen em :)), huhu, như a là có triển vọng chứ e là linh cảm đc r à :(
mà e nghe anh í nói là VỀ CHI NHÁNH TỈNH ĐC CỘNG 1 ĐIỂM :)
mấy bạn mai pv cân nhắc nhé :)

Nóng hổi đây :) t vừa đi pv về. rơi ngay vào hội đồng a Tú, c Liên với a j nữa run run cũng ko nhớ tên :)
hôm nay e đi giờ đẹp sao ấy ^^ thấy may mắn các anh hỏi ko nhiều, tự gth bản thân, cách tìm kiếm khách hàng,mình bị hỏi sâu về kinh nghiệm làm công việc hiện tại :) mình cũng chém tơi bời, mọi người thân thiện và gật đầu liên tục( hy vọng ko gật ảo) anh ở giữa nhìn khó tính nhất. Hy vọng mọi việc tốt đẹp ^^
p/s: các bạn ôn các tình huống xảy ra nhé. vì vòng này sẽ hỏi kỹ năng đó nhiều nhất. có người hỏi về thẻ, có ng hỏi về cách tìm kiếm khách hàng,

mình cũng phòng đấy đây. chị Liên, a Tú và a Hưng. mình thì bị xoáy lên xoáy xuống. như kiểu phải dồn vào bước đường cùng thì mới thôi. :)) :)) bạn pv vậy chắc sẽ có tin tốt thôi. mình thì cũng hi vọng nhưng ko dám kì vọng. vì pv xong mà mặt ai cũng ko có biểu hiện gì khả quan. :)):)). chúc may mắn nhé.
Nóng hổi đây :) t vừa đi pv về. rơi ngay vào hội đồng a Tú, c Liên với a j nữa run run cũng ko nhớ tên :)
hôm nay e đi giờ đẹp sao ấy ^^ thấy may mắn các anh hỏi ko nhiều, tự gth bản thân, cách tìm kiếm khách hàng,mình bị hỏi sâu về kinh nghiệm làm công việc hiện tại :) mình cũng chém tơi bời, mọi người thân thiện và gật đầu liên tục( hy vọng ko gật ảo) anh ở giữa nhìn khó tính nhất. Hy vọng mọi việc tốt đẹp ^^
p/s: các bạn ôn các tình huống xảy ra nhé. vì vòng này sẽ hỏi kỹ năng đó nhiều nhất. có người hỏi về thẻ, có ng hỏi về cách tìm kiếm khách hàng,

bùn quá, mình không vào được vòng 2 nên không có gì để tám. các bạn đi phỏng vấn về có nhiều kinh nghiệm chia sẻ nhỉ. Cảm ơn các bạn và chúc các bạn thành công :)

các bạn có tn báo đỗ thì lên tiếng cho các bạn khác đỡ mong nhé.
Buồn quá bị bảo là em k phù hợp vs vị trí này, hay em chuyển sang GDV...ực...còn hỏi em cao đc 1m55 k?????muốn khóc quá

thấy chị Liên bảo: cảm ơn em đã tham gia buổi phỏng vấn. ngân hàng sẽ báo kết quả đến em vào 1- 2 ngày tới.
nghe xong trong đầu thắc mắc: mình có nghe nhầm ko nhỉ. 1-2 ngày tới hay 1-2 tuần tới hay 1-2 tháng tới nhỉ @@. định hỏi lại nhưng mà nghĩ cũng ko cần thiết nên không hỏi.

ơ 1-2 ngày thôi à :D mình được hứa hẹn là 1 tuần cơ, chắc toạch rồi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên