Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Vâng tình hình là vừa phỏng vấn ở Hoàng Đạo Thúy về các bạn ạ! mình vào lúc 14h05 và ra khỏi phòng là 14h29.haizzz. bị hỏi toàn nghiệp vụ, dã man :(. Mình phỏng vấn SME bên hội đồng bên tay trái, 2 chị 1 anh. mình khuyên các bạn là trả lời khôn khéo 1 tý không là cứ ngứa chỗ nào là họ gãi chỗ ấy luôn :))))[/QUOte
Mấy anh chị này cũng phỏng vấn mình,thấy cũng thân thiện, cứ đùn đẩy nhau hỏi :D chẳng biết kết quả thế nào,hi vọng thôi

lúc đấy mình nghe ko rõ. nhưng mình nhớ là chị ấy nói là 1 -2 ngày. nhưng chắc ko phải đâu nhỉ. còn phải trình duyệt thủ tục lằng nhằng gì nữa phải ko nhỉ.
ơ 1-2 ngày thôi à :D mình được hứa hẹn là 1 tuần cơ, chắc toạch rồi :))

Mai mình mới đi PV, mà nghe các bạn chia sẻ kinh nghiệm, mình thấy lo và run quá.hic. Ko biết ngày mai mình có tự tin khi bị 3 ng xoay ko nữa.huhu :(

mỗi ngày 36x2 là 72, 4 ngày là 288 người, lấy 150 người, tỷ lệ chọi cũng đâu lớn lắm :v

bạn ơi, theo mình tìm hiểu thì hội đồng đó a Tú dễ tính lắm :) mặt anh ý thế thui. a ấy là giám đốc chi nhánh Láng Hạ đấy. còn a Hưng là giám đốc mới bên chi nhanh Hoàng Quốc việt. 2 người này là người quyết định nhận hay ko đó :) chúc chúng ta cùng đỗ

A Tú là làm bên nhân sự bạn nhé, đợt trước mình pv thực tập sinh có nghe anh ý giới thiệu ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên